Czech Republic Ceska Fotbalova Liga ·
Sokol Brozany vs Chrudim
Sokol Brozany
1 - 1
Kết thúc
Hiệp 1: 0 - 0
Chrudim
Đối đầu
Thống kê 5 lần gặp nhau
0Sokol Brozany thắng
0Hòa
5Chrudim thắng
| Số trận thắng | Sokol Brozany | Chrudim |
|---|---|---|
| Sân nhà của Sokol Brozany | 0 | 3 |
| Sân nhà của Chrudim | 0 | 2 |
Diễn biến
Chưa có dữ liệu diễn biến cho trận này.
Thống kê
Chưa có số liệu thống kê cho trận này.
Đội hình
Chưa có dữ liệu đội hình cho trận này.
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận Sokol Brozany vs Chrudim diễn ra lúc mấy giờ?
Trận Sokol Brozany vs Chrudim thuộc Czech Republic Ceska Fotbalova Liga diễn ra lúc 22:00, Chủ Nhật 06/09/2026 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận Sokol Brozany vs Chrudim là bao nhiêu?
Chung cuộc Sokol Brozany 1 - 1 Chrudim (hiệp 1: 0 - 0).
Lịch sử đối đầu giữa Sokol Brozany và Chrudim thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 5 lần: Sokol Brozany thắng 0, hòa 0, Chrudim thắng 5.
