Czech Republic Ceska Fotbalova Liga ·
Loko Vltavin vs Domazlice
Loko Vltavin
1
1 - 2
Kết thúc
Hiệp 1: 0 - 1
Domazlice
Đối đầu
Lịch sử đối đầu
Tổng quan
Thống kê 18 lần gặp nhau
8Loko Vltavin thắng
2Hòa
8Domazlice thắng
| Số trận thắng | Loko Vltavin | Domazlice |
|---|---|---|
| Sân nhà của Loko Vltavin | 6 | 2 |
| Sân nhà của Domazlice | 2 | 6 |
Diễn biến
Chưa có dữ liệu diễn biến cho trận này.
Thống kê
57%Kiểm soát bóng43%
5Tổng số cú sút12
2Sút trúng đích5
3Sút ra ngoài7
5Phạt góc6
2Thẻ vàng1
1Thẻ đỏ0
Đội hình
Chưa có dữ liệu đội hình cho trận này.
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận Loko Vltavin vs Domazlice diễn ra lúc mấy giờ?
Trận Loko Vltavin vs Domazlice thuộc Czech Republic Ceska Fotbalova Liga diễn ra lúc 15:15, Thứ Bảy 06/08/2022 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận Loko Vltavin vs Domazlice là bao nhiêu?
Chung cuộc Loko Vltavin 1 - 2 Domazlice (hiệp 1: 0 - 1).
Lịch sử đối đầu giữa Loko Vltavin và Domazlice thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 18 lần: Loko Vltavin thắng 8, hòa 2, Domazlice thắng 8.
