Czech Republic Ceska Fotbalova Liga ·
Frydek-Mistek vs Sigma Olomouc B
Frydek-Mistek
0 - 3
Kết thúc
Hiệp 1: 0 - 1
Sigma Olomouc B
Đối đầu
Tổng quan
Thống kê 14 lần gặp nhau
6Frydek-Mistek thắng
1Hòa
7Sigma Olomouc B thắng
| Số trận thắng | Frydek-Mistek | Sigma Olomouc B |
|---|---|---|
| Sân nhà của Frydek-Mistek | 3 | 4 |
| Sân nhà của Sigma Olomouc B | 3 | 3 |
Diễn biến
- 27’ D. Konecny Thẻ vàng
- 27’ 0 - 1 S. Langer
- Hết hiệp 1 · 0 - 1
- 66’ J. David Thẻ vàng
- 68’ 0 - 2 F. Urica
- 75’ M. Galus Thẻ vàng
- 79’ 0 - 3 D. Grecmal
- 88’ J. Slama Thẻ vàng
- Hết giờ · 0 - 3
Thống kê
Chưa có số liệu thống kê cho trận này.
Đội hình
Chưa có dữ liệu đội hình cho trận này.
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận Frydek-Mistek vs Sigma Olomouc B diễn ra lúc mấy giờ?
Trận Frydek-Mistek vs Sigma Olomouc B thuộc Czech Republic Ceska Fotbalova Liga diễn ra lúc 19:30, Thứ Bảy 09/04/2022 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận Frydek-Mistek vs Sigma Olomouc B là bao nhiêu?
Chung cuộc Frydek-Mistek 0 - 3 Sigma Olomouc B (hiệp 1: 0 - 1).
Lịch sử đối đầu giữa Frydek-Mistek và Sigma Olomouc B thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 14 lần: Frydek-Mistek thắng 6, hòa 1, Sigma Olomouc B thắng 7.
