Kazakhstan Cup ·
FC Astana vs Turan Turkistan
FC Astana
2 - 0
Kết thúc
Hiệp 1: 2 - 0
Turan Turkistan
Đối đầu
Lịch sử đối đầu
02/10/22Kazakhstan Premier League
Turan Turkistan
2 - 2
FC Astana
H
31/07/22Kazakhstan Cup
FC Astana
2 - 1
Turan Turkistan
T
24/07/22Kazakhstan Cup
Turan Turkistan
1 - 1
FC Astana
H
01/05/22Kazakhstan Premier League
FC Astana
3 - 3
Turan Turkistan
H
31/10/21Kazakhstan Premier League
FC Astana
1 - 1
Turan Turkistan
H
14/03/21Kazakhstan Premier League
Turan Turkistan
2 - 2
FC Astana
H
Tổng quan
Thống kê 6 lần gặp nhau
1FC Astana thắng
5Hòa
0Turan Turkistan thắng
| Số trận thắng | FC Astana | Turan Turkistan |
|---|---|---|
| Sân nhà của FC Astana | 1 | 0 |
| Sân nhà của Turan Turkistan | 0 | 0 |
Diễn biến
- 22’ A. Darabayev Thẻ vàng
- 26’ 1 - 0 V. Prokopenko
- 39’ 2 - 0 V. Prokopenko
- 40’ N. Zhaksylykov Thẻ vàng
- 44’ A. Kakimov Thẻ vàng
- Hết hiệp 1 · 2 - 0
- Hết giờ · 2 - 0
Thống kê
17Tổng số cú sút7
12Sút trúng đích2
5Sút ra ngoài5
8Phạt góc6
2Thẻ vàng1
Đội hình
Chưa có dữ liệu đội hình cho trận này.
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận FC Astana vs Turan Turkistan diễn ra lúc mấy giờ?
Trận FC Astana vs Turan Turkistan thuộc Kazakhstan Cup diễn ra lúc 18:00, Thứ Tư 17/05/2023 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận FC Astana vs Turan Turkistan là bao nhiêu?
Chung cuộc FC Astana 2 - 0 Turan Turkistan (hiệp 1: 2 - 0).
Trận FC Astana vs Turan Turkistan diễn ra ở sân nào?
Trận đấu diễn ra trên sân Astana Arena.
Lịch sử đối đầu giữa FC Astana và Turan Turkistan thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 6 lần: FC Astana thắng 1, hòa 5, Turan Turkistan thắng 0.
