Kazakhstan Premier League ·
Turan Turkistan vs FC Astana
Turan Turkistan
2 - 2
Kết thúc
Hiệp 1: 0 - 0
FC Astana
Đối đầu
Lịch sử đối đầu
31/07/22Kazakhstan Cup
FC Astana
2 - 1
Turan Turkistan
B
24/07/22Kazakhstan Cup
Turan Turkistan
1 - 1
FC Astana
H
01/05/22Kazakhstan Premier League
FC Astana
3 - 3
Turan Turkistan
H
31/10/21Kazakhstan Premier League
FC Astana
1 - 1
Turan Turkistan
H
14/03/21Kazakhstan Premier League
Turan Turkistan
2 - 2
FC Astana
H
Tổng quan
Thống kê 5 lần gặp nhau
0Turan Turkistan thắng
4Hòa
1FC Astana thắng
| Số trận thắng | Turan Turkistan | FC Astana |
|---|---|---|
| Sân nhà của Turan Turkistan | 0 | 0 |
| Sân nhà của FC Astana | 0 | 1 |
Diễn biến
Chưa có dữ liệu diễn biến cho trận này.
Thống kê
32%Kiểm soát bóng68%
5Tổng số cú sút25
3Sút trúng đích14
2Sút ra ngoài11
1Phạt góc8
3Thẻ vàng0
Đội hình
Chưa có dữ liệu đội hình cho trận này.
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận Turan Turkistan vs FC Astana diễn ra lúc mấy giờ?
Trận Turan Turkistan vs FC Astana thuộc Kazakhstan Premier League diễn ra lúc 19:00, Chủ Nhật 02/10/2022 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận Turan Turkistan vs FC Astana là bao nhiêu?
Chung cuộc Turan Turkistan 2 - 2 FC Astana (hiệp 1: 0 - 0).
Lịch sử đối đầu giữa Turan Turkistan và FC Astana thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 5 lần: Turan Turkistan thắng 0, hòa 4, FC Astana thắng 1.
