Chile Primera Division ·
Coquimbo Unido vs Deportes La Serena
Coquimbo Unido
1
1 - 1
Kết thúc
Hiệp 1: 0 - 0
Deportes La Serena
1
Đối đầu
Lịch sử đối đầu
14/02/26Chile Primera Division
Deportes La Serena
0 - 1
Coquimbo Unido
T
23/11/25Chile Primera Division
Coquimbo Unido
2 - 1
Deportes La Serena
T
31/05/25Chile Primera Division
Deportes La Serena
2 - 4
Coquimbo Unido
T
07/04/25Chile Cup
Deportes La Serena
2 - 0
Coquimbo Unido
B
02/02/25Chile Cup
Coquimbo Unido
1 - 1
Deportes La Serena
H
24/06/23Chile Cup
Coquimbo Unido
1 - 1
Deportes La Serena
H
24/07/22Chile Primera Division
Coquimbo Unido
2 - 0
Deportes La Serena
T
26/02/22Chile Primera Division
Deportes La Serena
1 - 1
Coquimbo Unido
H
Tổng quan
Thống kê 20 lần gặp nhau
8Coquimbo Unido thắng
7Hòa
5Deportes La Serena thắng
| Số trận thắng | Coquimbo Unido | Deportes La Serena |
|---|---|---|
| Sân nhà của Coquimbo Unido | 5 | 0 |
| Sân nhà của Deportes La Serena | 3 | 5 |
Diễn biến
Chưa có dữ liệu diễn biến cho trận này.
Thống kê
Chưa có số liệu thống kê cho trận này.
Đội hình
Coquimbo Unido
4-2-3-1
Thủ môn
- 13 Diego Sanchez Carvajal
Hậu vệ
- 17 Francisco Salinas
- 2 Benjamin Gazzolo
- 3 Manuel Elias Fernandez Guzman
- 16 Juan Francisco Cornejo Palma
Tiền vệ
- 8 Alejandro Maximiliano Camargo
- 7 Sebastian Galani
Tiền vệ
- 15 Cristian Zavala
- 10 Guido Vadala
- 11 Alejandro Azocar
Tiền đạo
- 9 Nicolas Johansen
Dự bị
- 28 Sebastian Cabrera
- 30 Benjamin Chandia
- 14 Salvador Cordero
- 1 Gonzalo Flores
- 4 Elvis Hernandez
- 29 Facundo Pons
- 12 Lucas David Pratto
- 18 Pablo Rodriguez
- 26 Lukas Soza
HLV: Hernan Caputto Gomez
Deportes La Serena
3-4-2-1
Thủ môn
- 31 David Jose Tapia Diaz
Hậu vệ
- 17 Yahir Salazar
- 4 Francis Mac Allister
- 34 Ian Franco Rasso
Tiền vệ
- 10 Jeisson Vargas
- 14 Felipe Chamorro
Tiền vệ
- 26 Fernando Dinamarca
- 8 Gonzalo Escalante
- 6 Sebastian Diaz
- 21 Bruno Gutierrez
Tiền đạo
- 2 Gonzalo Figueroa
Dự bị
- 33 Rafael Marcelo Delgado
- 16 Joaquin Gutierrez
- 23 Matias Nicolas Marin Vega
- 28 Joan Orellana
- 7 Alexander Oroz
- 29 Matias Pinto
- 11 Diego Rubio Kostner
- 12 Ignacio Sáez
- Milovan Velasquez
HLV: Felipe Alejandro Gutierrez Leiva
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận Coquimbo Unido vs Deportes La Serena diễn ra lúc mấy giờ?
Trận Coquimbo Unido vs Deportes La Serena thuộc Chile Primera Division diễn ra lúc 04:30, Chủ Nhật 09/08/2026 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận Coquimbo Unido vs Deportes La Serena là bao nhiêu?
Chung cuộc Coquimbo Unido 1 - 1 Deportes La Serena (hiệp 1: 0 - 0).
Ai là trọng tài trận Coquimbo Unido vs Deportes La Serena?
Trọng tài điều khiển trận đấu là Diego Flores Seguel.
Lịch sử đối đầu giữa Coquimbo Unido và Deportes La Serena thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 20 lần: Coquimbo Unido thắng 8, hòa 7, Deportes La Serena thắng 5.
