Chile Primera Division ·
Coquimbo Unido vs Deportes La Serena
Coquimbo Unido
2 - 1
Kết thúc
Hiệp 1: 0 - 0
Deportes La Serena
Đối đầu
Lịch sử đối đầu
31/05/25Chile Primera Division
Deportes La Serena
2 - 4
Coquimbo Unido
T
07/04/25Chile Cup
Deportes La Serena
2 - 0
Coquimbo Unido
B
02/02/25Chile Cup
Coquimbo Unido
1 - 1
Deportes La Serena
H
24/06/23Chile Cup
Coquimbo Unido
1 - 1
Deportes La Serena
H
24/07/22Chile Primera Division
Coquimbo Unido
2 - 0
Deportes La Serena
T
26/02/22Chile Primera Division
Deportes La Serena
1 - 1
Coquimbo Unido
H
Tổng quan
Thống kê 20 lần gặp nhau
6Coquimbo Unido thắng
8Hòa
6Deportes La Serena thắng
| Số trận thắng | Coquimbo Unido | Deportes La Serena |
|---|---|---|
| Sân nhà của Coquimbo Unido | 4 | 1 |
| Sân nhà của Deportes La Serena | 2 | 5 |
Diễn biến
Chưa có dữ liệu diễn biến cho trận này.
Thống kê
Chưa có số liệu thống kê cho trận này.
Đội hình
Coquimbo Unido
4-3-3
Thủ môn
- 13 Diego Sanchez Carvajal
Hậu vệ
- 17 Francisco Salinas
- 2 Bruno Cabrera
- 3 Manuel Elias Fernandez Guzman
- 16 Juan Francisco Cornejo Palma
Tiền vệ
- 8 Alejandro Maximiliano Camargo
- 7 Sebastian Galani
- 10 Matias Palavecino
Tiền đạo
- 15 Cristian Zavala
- 9 Nicolas Johansen
- 20 Martín Mundaca
Dự bị
- 11 Alejandro Azocar
- 28 Sebastian Cabrera
- 30 Benjamin Chandia
- 14 Salvador Cordero
- 1 Gonzalo Flores
- 4 Elvis Hernandez
- 18 Cecilio Alfonso Waterman Ruiz
HLV: Hernan Caputto Gomez
Deportes La Serena
3-5-2
Thủ môn
- 1 Eryin Sanhueza
Hậu vệ
- 22 Joaquin Fernandez
- 3 Nicolas Ferreyra
- 2 Andres Zanini
Tiền vệ
- 16 Cristian Daniel Gutierrez Zuniga
- 8 Robinson Manuel Rivera Zuniga
- 18 Sebastian Agustin Gallegos Berriel
- 17 Juan Eduardo Fuentes
- 4 Jeyson Rojas
Tiền đạo
- 10 Jeisson Vargas
- 14 Felipe Chamorro
Dự bị
- 5 Lucas Bastian Alarcon Ancapi
- Fabian Cerda
- 6 Sebastian Diaz
- 26 Fernando Dinamarca
- Gonzalo Andres Jara Gonzalez
- Bryan Mendoza
- 29 Matias Pinto
HLV: Felipe Alejandro Gutierrez Leiva
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận Coquimbo Unido vs Deportes La Serena diễn ra lúc mấy giờ?
Trận Coquimbo Unido vs Deportes La Serena thuộc Chile Primera Division diễn ra lúc 04:00, Chủ Nhật 23/11/2025 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận Coquimbo Unido vs Deportes La Serena là bao nhiêu?
Chung cuộc Coquimbo Unido 2 - 1 Deportes La Serena (hiệp 1: 0 - 0).
Ai là trọng tài trận Coquimbo Unido vs Deportes La Serena?
Trọng tài điều khiển trận đấu là Miguel Araos Riquelme.
Lịch sử đối đầu giữa Coquimbo Unido và Deportes La Serena thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 20 lần: Coquimbo Unido thắng 6, hòa 8, Deportes La Serena thắng 6.
