Canadian Premier League ·
Cavalry FC vs Valour
Cavalry FC
2 - 1
Kết thúc
Hiệp 1: 1 - 1
Valour
Đối đầu
Lịch sử đối đầu
12/08/23Canadian Premier League
Valour
3 - 2
Cavalry FC
B
02/07/23Canadian Premier League
Valour
0 - 2
Cavalry FC
T
01/05/23Canadian Premier League
Cavalry FC
1 - 1
Valour
H
03/10/22Canadian Premier League
Cavalry FC
2 - 1
Valour
T
04/08/22Canadian Premier League
Valour
2 - 0
Cavalry FC
B
16/06/22Canadian Premier League
Valour
2 - 4
Cavalry FC
T
22/05/22Canadian Premier League
Cavalry FC
2 - 1
Valour
T
31/10/21Canadian Premier League
Cavalry FC
2 - 4
Valour
B
06/10/21Canadian Premier League
Valour
0 - 0
Cavalry FC
H
19/09/21Canadian Premier League
Valour
1 - 1
Cavalry FC
H
Tổng quan
Thống kê 17 lần gặp nhau
10Cavalry FC thắng
4Hòa
3Valour thắng
| Số trận thắng | Cavalry FC | Valour |
|---|---|---|
| Sân nhà của Cavalry FC | 5 | 1 |
| Sân nhà của Valour | 5 | 2 |
Diễn biến
- 24’ 0 - 1 W. Ponce
- 39’ 1 - 1 S. Camargo Kiến tạo: A. Musse
- 42’ W. Ponce Thẻ vàng
- 45+2’ A. Musse Thẻ vàng
- Hết hiệp 1 · 1 - 1
- 47’ 2 - 1 G. Smith-Doyle Kiến tạo: S. Camargo
- 68’ J. Daley Thẻ vàng
- Hết giờ · 2 - 1
Thống kê
55%Kiểm soát bóng45%
16Tổng số cú sút12
3Sút trúng đích2
13Sút ra ngoài10
5Sút bị chặn2
7Phạt góc1
6Việt vị0
7Phạm lỗi15
2Thẻ vàng1
1Cứu thua1
497Số đường chuyền412
Đội hình
Chưa có dữ liệu đội hình cho trận này.
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận Cavalry FC vs Valour diễn ra lúc mấy giờ?
Trận Cavalry FC vs Valour thuộc Canadian Premier League diễn ra lúc 08:00, Thứ Bảy 30/09/2023 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận Cavalry FC vs Valour là bao nhiêu?
Chung cuộc Cavalry FC 2 - 1 Valour (hiệp 1: 1 - 1).
Trận Cavalry FC vs Valour diễn ra ở sân nào?
Trận đấu diễn ra trên sân ATCO Field.
Lịch sử đối đầu giữa Cavalry FC và Valour thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 17 lần: Cavalry FC thắng 10, hòa 4, Valour thắng 3.
