Canadian Premier League ·
Cavalry FC vs Valour
Cavalry FC
2 - 1
Kết thúc
Hiệp 1: 0 - 0
Valour
Đối đầu
Lịch sử đối đầu
Tổng quan
Thống kê 10 lần gặp nhau
6Cavalry FC thắng
3Hòa
1Valour thắng
| Số trận thắng | Cavalry FC | Valour |
|---|---|---|
| Sân nhà của Cavalry FC | 3 | 1 |
| Sân nhà của Valour | 3 | 0 |
Diễn biến
- 45’ B. Vliet Thẻ vàng
- Hết hiệp 1 · 0 - 0
- 69’ D. Fordyce Thẻ vàng
- 84’ A. R. Romeo Thẻ vàng
- 85’ M. Bevan Đá hỏng penalty
- 85’ 1 - 0 M. Bevan
- 87’ A. Baquero Thẻ vàng
- 87’ W. Ponce Thẻ vàng
- 89’ 1 - 1 S. Cebara Kiến tạo: M. Dyer
- 90+2’ 2 - 1 E. Adekugbe
- Hết giờ · 2 - 1
Thống kê
52%Kiểm soát bóng48%
11Tổng số cú sút9
6Sút trúng đích4
3Sút ra ngoài5
2Sút bị chặn1
4Phạt góc4
3Việt vị0
9Phạm lỗi10
1Thẻ vàng4
3Cứu thua4
421Số đường chuyền390
Đội hình
Chưa có dữ liệu đội hình cho trận này.
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận Cavalry FC vs Valour diễn ra lúc mấy giờ?
Trận Cavalry FC vs Valour thuộc Canadian Premier League diễn ra lúc 02:30, Chủ Nhật 22/05/2022 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận Cavalry FC vs Valour là bao nhiêu?
Chung cuộc Cavalry FC 2 - 1 Valour (hiệp 1: 0 - 0).
Lịch sử đối đầu giữa Cavalry FC và Valour thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 10 lần: Cavalry FC thắng 6, hòa 3, Valour thắng 1.
