Serbian Superliga ·
Backa Topola vs FK Spartak Zlatibor Voda
Backa Topola
0 - 2
Kết thúc
Hiệp 1: 0 - 0
FK Spartak Zlatibor Voda
Đối đầu
Lịch sử đối đầu
25/02/23Serbian Superliga
Backa Topola
2 - 2
FK Spartak Zlatibor Voda
H
05/01/23International Club Friendly
Backa Topola
4 - 1
FK Spartak Zlatibor Voda
T
27/08/22Serbian Superliga
FK Spartak Zlatibor Voda
0 - 0
Backa Topola
H
20/02/22Serbian Superliga
Backa Topola
2 - 1
FK Spartak Zlatibor Voda
T
11/09/21Serbian Superliga
FK Spartak Zlatibor Voda
0 - 0
Backa Topola
H
Tổng quan
Thống kê 9 lần gặp nhau
4Backa Topola thắng
5Hòa
0FK Spartak Zlatibor Voda thắng
| Số trận thắng | Backa Topola | FK Spartak Zlatibor Voda |
|---|---|---|
| Sân nhà của Backa Topola | 3 | 0 |
| Sân nhà của FK Spartak Zlatibor Voda | 1 | 0 |
Diễn biến
- Hết hiệp 1 · 0 - 0
- 53’ 0 - 1 V. Ubiparip Kiến tạo: M. Mijic
- 59’ A. Vulic Thẻ vàng
- 66’ 0 - 2 A. Todoroski
- 78’ V. Krstic Thẻ vàng
- 78’ V. Ubiparip Thẻ vàng
- 90+1’ S. Tanasijevic Thẻ vàng
- Hết giờ · 0 - 2
Thống kê
50%Kiểm soát bóng50%
19Tổng số cú sút4
7Sút trúng đích4
12Sút ra ngoài0
5Sút bị chặn0
9Phạt góc1
3Việt vị1
12Phạm lỗi11
1Thẻ vàng3
0Cứu thua5
604Số đường chuyền277
Đội hình
Chưa có dữ liệu đội hình cho trận này.
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận Backa Topola vs FK Spartak Zlatibor Voda diễn ra lúc mấy giờ?
Trận Backa Topola vs FK Spartak Zlatibor Voda thuộc Serbian Superliga diễn ra lúc 22:30, Chủ Nhật 08/10/2023 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận Backa Topola vs FK Spartak Zlatibor Voda là bao nhiêu?
Chung cuộc Backa Topola 0 - 2 FK Spartak Zlatibor Voda (hiệp 1: 0 - 0).
Lịch sử đối đầu giữa Backa Topola và FK Spartak Zlatibor Voda thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 9 lần: Backa Topola thắng 4, hòa 5, FK Spartak Zlatibor Voda thắng 0.
