Serbian Superliga ·
Backa Topola vs FK Spartak Zlatibor Voda
Backa Topola
1
2 - 2
Kết thúc
Hiệp 1: 2 - 0
FK Spartak Zlatibor Voda
Đối đầu
Lịch sử đối đầu
Tổng quan
Thống kê 8 lần gặp nhau
4Backa Topola thắng
4Hòa
0FK Spartak Zlatibor Voda thắng
| Số trận thắng | Backa Topola | FK Spartak Zlatibor Voda |
|---|---|---|
| Sân nhà của Backa Topola | 3 | 0 |
| Sân nhà của FK Spartak Zlatibor Voda | 1 | 0 |
Diễn biến
- 11’ Thẻ vàng
- 12’ 1 - 0 A. Stojkovic
- 21’ Thẻ vàng
- 21’ 2 - 0 S. Jovanovic
- 33’ Thẻ vàng
- 45+1’ Thẻ vàng
- Hết hiệp 1 · 2 - 0
- 50’ 2 - 1 L. Bijelovic
- 59’ VAR
- 75’ 2 - 2 L. Bijelovic (pen.) Penalty
- 76’ Thẻ vàng
- 80’ Thẻ vàng
- 84’ Thẻ vàng
- 84’ Thẻ đỏ
- 90+3’ Thẻ vàng
- Hết giờ · 2 - 2
Thống kê
58%Kiểm soát bóng42%
11Tổng số cú sút6
5Sút trúng đích3
6Sút ra ngoài3
5Phạt góc2
2Thẻ vàng6
1Thẻ đỏ0
Đội hình
Chưa có dữ liệu đội hình cho trận này.
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận Backa Topola vs FK Spartak Zlatibor Voda diễn ra lúc mấy giờ?
Trận Backa Topola vs FK Spartak Zlatibor Voda thuộc Serbian Superliga diễn ra lúc 22:00, Thứ Bảy 25/02/2023 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận Backa Topola vs FK Spartak Zlatibor Voda là bao nhiêu?
Chung cuộc Backa Topola 2 - 2 FK Spartak Zlatibor Voda (hiệp 1: 2 - 0).
Lịch sử đối đầu giữa Backa Topola và FK Spartak Zlatibor Voda thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 8 lần: Backa Topola thắng 4, hòa 4, FK Spartak Zlatibor Voda thắng 0.
