Poland Liga 1 ·
Znicz Pruszkow vs Slask Wroclaw
Znicz Pruszkow
2 - 1
Kết thúc
Hiệp 1: 2 - 0
Slask Wroclaw
Đối đầu
Thống kê 2 lần gặp nhau
1Znicz Pruszkow thắng
0Hòa
1Slask Wroclaw thắng
| Số trận thắng | Znicz Pruszkow | Slask Wroclaw |
|---|---|---|
| Sân nhà của Znicz Pruszkow | 0 | 1 |
| Sân nhà của Slask Wroclaw | 1 | 0 |
Diễn biến
Chưa có dữ liệu diễn biến cho trận này.
Thống kê
41%Kiểm soát bóng59%
11Tổng số cú sút9
4Sút trúng đích4
7Sút ra ngoài5
4Phạt góc3
3Việt vị1
13Phạm lỗi10
Đội hình
Znicz Pruszkow
5-3-2
Thủ môn
- 1 Piotr Misztal
Hậu vệ
- 11 Pawel Moskwik
- 5 Jaroslaw Jach
- 99 Oskar Koprowski
- 14 Vladyslav Okhronchuk
- 7 Dominik Sokol
Tiền vệ
- 10 Bartlomiej Ciepiela ↓
- 80 Patryk Plewka
- 20 Michal Borecki ↓
Tiền đạo
- 29 Daniel Bak
- 9 Radoslaw Majewski ↓
Dự bị
- 8 Tymon Proczek ↑
- Aleksander Nadolski ↑
- Mateusz Mak ↑
- 23 Kacper Napieraj
- 6 Michal Pawlik
- 25 Dominik Konieczny
- 19 Mateusz Karol
- Filip Skladowski
HLV: Marcin Matysiak
Slask Wroclaw
4-2-3-1
Thủ môn
- 25 Michal Szromnik
Hậu vệ
- 3 Serafin Szota
- 48 Tommaso Guercio ↓
- 4 Marko Dijakovic
- 8 Marc Llinares
Tiền vệ
- 11 Luka Marjanac ↓
- 6 Besar Halimi ↓
- 7 Piotr Samiec-Talar ↓
Tiền vệ
- 81 Patryk Sokolowski ↓
- 15 Jorge Yriarte
Tiền đạo
- 91 Przemyslaw Banaszak
Dự bị
- 2 Michal Rosiak ↑
- Milosz Kozak ↑
- Damian Warchol ↑
- 21 Jakub Jezierski ↑
- 10 Yegor Sharabura ↑
- Bartosz Glogowski
- 44 Mariusz Malec
- 47 Antoni Klimek
- 88 Adam Ciucka
HLV: Ante Simundza
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận Znicz Pruszkow vs Slask Wroclaw diễn ra lúc mấy giờ?
Trận Znicz Pruszkow vs Slask Wroclaw thuộc Poland Liga 1 diễn ra lúc 00:30, Chủ Nhật 05/10/2025 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận Znicz Pruszkow vs Slask Wroclaw là bao nhiêu?
Chung cuộc Znicz Pruszkow 2 - 1 Slask Wroclaw (hiệp 1: 2 - 0).
Lịch sử đối đầu giữa Znicz Pruszkow và Slask Wroclaw thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 2 lần: Znicz Pruszkow thắng 1, hòa 0, Slask Wroclaw thắng 1.
