Russia Premier League ·
Zenit St. Petersburg vs Rodina Moscow
Zenit St. Petersburg
1 - 2
Kết thúc
Hiệp 1: 1 - 0
Rodina Moscow
Đối đầu
Hai đội chưa có lịch sử đối đầu trong dữ liệu.
Diễn biến
Chưa có dữ liệu diễn biến cho trận này.
Thống kê
Chưa có số liệu thống kê cho trận này.
Đội hình
Zenit St. Petersburg
4-2-3-1
Thủ môn
- 16 Denis Adamov
Hậu vệ
- 31 Gustavo Mantuan
- 78 Igor Diveev
- 33 Marcilio Florencia Mota Filho, Nino
- 66 Roman Vega
Tiền vệ
- 5 Wilmar Enrique Barrios Teheran
- 8 Marcus Wendel Valle da Silva
Tiền vệ
- 10 Maksim Glushenkov
- 9 Felipe Augusto
- 20 Pedro Henrique Silva dos Santos
Tiền đạo
- 7 Alexander Sobolev
Dự bị
- 11 Luiz Henrique
- 3 Douglas Santos
- 21 Aleksandr Erokhin
- 3 Nuraly Alip
- 25 Kevin Andrade
- 1 Bogdan Alexandrovic Moskvichev
- 71 Daniil Odoevskiy
- 16 Vanja Drkusic
- 15 Vyacheslav Karavaev
- 4 Yuri Gorshkov
- 17 Andrey Mostovoy
- 61 Daniil Kondakov
HLV: Sergei Semak
Rodina Moscow
4-4-2
Thủ môn
- 13 Volkov Sergey
Hậu vệ
- 3 Leo Goglichidze
- 26 Artem Meshchaninov
- 19 Dmitri Tananeev
- 80 Stanislav Bessmertniy
Tiền vệ
- 9 Artem Maksimenko
- 8 Iker Pozo La Rosa
- 6 Ruslan Fishchenko
- 18 Magomedkhabib Abdusalamov
Tiền đạo
- 99 Ivan Timoshenko
- 10 Jose Yordy Reyna Serna
Dự bị
- 17 Soltmurad Bakaev
- 17 Artur Gharibyan
- 38 Leon Musaev
- 5 Andrey Egorychev
- 11 Braian Mansilla
- 1 Sergey Aidarov
- 71 Ilya Svinov
- 49 Ilya Dyatlov
- 23 Kirill Ushatov
- 72 Astemir Gordyushenko
- 55 Mitja Krizan
- 95 Kerfala Cissoko
HLV: Jonatan Alba
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận Zenit St. Petersburg vs Rodina Moscow diễn ra lúc mấy giờ?
Trận Zenit St. Petersburg vs Rodina Moscow thuộc Russia Premier League diễn ra lúc 21:00, Chủ Nhật 09/08/2026 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận Zenit St. Petersburg vs Rodina Moscow là bao nhiêu?
Chung cuộc Zenit St. Petersburg 1 - 2 Rodina Moscow (hiệp 1: 1 - 0).
Trận Zenit St. Petersburg vs Rodina Moscow diễn ra ở sân nào?
Trận đấu diễn ra trên sân Krestovsky Stadium.
