Primera Division de Venezuela ·
Zamora Barinas vs Portuguesa FC
Zamora Barinas
0 - 2
Kết thúc
Hiệp 1: 0 - 1
Portuguesa FC
Đối đầu
Lịch sử đối đầu
14/01/24International Club Friendly
Zamora Barinas
0 - 2
Portuguesa FC
B
10/07/23Primera Division de Venezuela
Zamora Barinas
1 - 2
Portuguesa FC
B
06/05/23Primera Division de Venezuela
Portuguesa FC
2 - 1
Zamora Barinas
B
18/07/22Primera Division de Venezuela
Portuguesa FC
2 - 3
Zamora Barinas
T
06/05/22Primera Division de Venezuela
Zamora Barinas
0 - 0
Portuguesa FC
H
12/09/21Primera Division de Venezuela
Portuguesa FC
0 - 1
Zamora Barinas
T
25/07/21Primera Division de Venezuela
Zamora Barinas
1 - 4
Portuguesa FC
B
05/06/21Primera Division de Venezuela
Portuguesa FC
2 - 1
Zamora Barinas
B
19/04/21Primera Division de Venezuela
Zamora Barinas
0 - 0
Portuguesa FC
H
Tổng quan
Thống kê 20 lần gặp nhau
9Zamora Barinas thắng
4Hòa
7Portuguesa FC thắng
| Số trận thắng | Zamora Barinas | Portuguesa FC |
|---|---|---|
| Sân nhà của Zamora Barinas | 4 | 3 |
| Sân nhà của Portuguesa FC | 5 | 4 |
Diễn biến
- 9’ 0 - 1 D. A. Echeverri Gil Kiến tạo: J. Ramirez
- 42’ M. Marquez Thẻ vàng
- 45+2’ S. Sulbaran Thẻ vàng
- Hết hiệp 1 · 0 - 1
- 49’ 0 - 2 D. A. Echeverri Gil
- 61’ N. Cova Thẻ vàng
- 68’ Y. Montero Thẻ vàng
- 74’ A. Flores Thẻ vàng
- 83’ L. Vargas Thẻ vàng
- Hết giờ · 0 - 2
Thống kê
50%Kiểm soát bóng50%
12Tổng số cú sút7
1Sút trúng đích3
11Sút ra ngoài4
4Phạt góc1
4Việt vị4
15Phạm lỗi10
4Thẻ vàng2
1Cứu thua2
400Số đường chuyền401
Đội hình
Chưa có dữ liệu đội hình cho trận này.
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận Zamora Barinas vs Portuguesa FC diễn ra lúc mấy giờ?
Trận Zamora Barinas vs Portuguesa FC thuộc Primera Division de Venezuela diễn ra lúc 06:00, Thứ Bảy 20/04/2024 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận Zamora Barinas vs Portuguesa FC là bao nhiêu?
Chung cuộc Zamora Barinas 0 - 2 Portuguesa FC (hiệp 1: 0 - 1).
Lịch sử đối đầu giữa Zamora Barinas và Portuguesa FC thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 20 lần: Zamora Barinas thắng 9, hòa 4, Portuguesa FC thắng 7.
