Bulgaria Second League ·
Yantra Gabrovo vs FC Dobrudzha
Yantra Gabrovo
1 - 1
Kết thúc
Hiệp 1: 0 - 1
FC Dobrudzha
Đối đầu
Lịch sử đối đầu
Tổng quan
Thống kê 5 lần gặp nhau
3Yantra Gabrovo thắng
0Hòa
2FC Dobrudzha thắng
| Số trận thắng | Yantra Gabrovo | FC Dobrudzha |
|---|---|---|
| Sân nhà của Yantra Gabrovo | 1 | 1 |
| Sân nhà của FC Dobrudzha | 2 | 1 |
Diễn biến
- 4’ Thẻ vàng
- 23’ Thẻ vàng
- 39’ Thẻ vàng
- 43’ 0 - 1 S. Mitev
- 45+1’ Thẻ vàng
- Hết hiệp 1 · 0 - 1
- 85’ Thẻ vàng
- 89’ 1 - 1 P. Kazakov
- Hết giờ · 1 - 1
Thống kê
6Tổng số cú sút6
1Sút trúng đích2
5Sút ra ngoài4
5Phạt góc2
2Thẻ vàng3
Đội hình
Chưa có dữ liệu đội hình cho trận này.
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận Yantra Gabrovo vs FC Dobrudzha diễn ra lúc mấy giờ?
Trận Yantra Gabrovo vs FC Dobrudzha thuộc Bulgaria Second League diễn ra lúc 21:00, Thứ Bảy 22/04/2023 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận Yantra Gabrovo vs FC Dobrudzha là bao nhiêu?
Chung cuộc Yantra Gabrovo 1 - 1 FC Dobrudzha (hiệp 1: 0 - 1).
Lịch sử đối đầu giữa Yantra Gabrovo và FC Dobrudzha thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 5 lần: Yantra Gabrovo thắng 3, hòa 0, FC Dobrudzha thắng 2.
