Myanmar Professional League ·
YANGON UNITED vs Thitsar Arman FC
YANGON UNITED
1
2 - 1
Kết thúc
Hiệp 1: 1 - 1
Thitsar Arman FC
Đối đầu
Lịch sử đối đầu
Tổng quan
Thống kê 3 lần gặp nhau
2YANGON UNITED thắng
0Hòa
1Thitsar Arman FC thắng
| Số trận thắng | YANGON UNITED | Thitsar Arman FC |
|---|---|---|
| Sân nhà của YANGON UNITED | 1 | 0 |
| Sân nhà của Thitsar Arman FC | 1 | 1 |
Diễn biến
Chưa có dữ liệu diễn biến cho trận này.
Thống kê
Chưa có số liệu thống kê cho trận này.
Đội hình
Chưa có dữ liệu đội hình cho trận này.
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận YANGON UNITED vs Thitsar Arman FC diễn ra lúc mấy giờ?
Trận YANGON UNITED vs Thitsar Arman FC thuộc Myanmar Professional League diễn ra lúc 16:00, Thứ Ba 10/02/2026 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận YANGON UNITED vs Thitsar Arman FC là bao nhiêu?
Chung cuộc YANGON UNITED 2 - 1 Thitsar Arman FC (hiệp 1: 1 - 1).
Lịch sử đối đầu giữa YANGON UNITED và Thitsar Arman FC thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 3 lần: YANGON UNITED thắng 2, hòa 0, Thitsar Arman FC thắng 1.
