Poland Liga 1 ·
Wisla Krakow vs LKS Lodz
Wisla Krakow
5 - 0
Kết thúc
Hiệp 1: 4 - 0
LKS Lodz
Đối đầu
Lịch sử đối đầu
Tổng quan
Thống kê 15 lần gặp nhau
9Wisla Krakow thắng
3Hòa
3LKS Lodz thắng
| Số trận thắng | Wisla Krakow | LKS Lodz |
|---|---|---|
| Sân nhà của Wisla Krakow | 4 | 0 |
| Sân nhà của LKS Lodz | 5 | 3 |
Diễn biến
- 17’ 1 - 0 F. P. Almeida Duarte F. Kiến tạo: J. Ertlthaler
- 28’ 2 - 0 F. P. Almeida Duarte F. Kiến tạo: M. Kuziemka
- 30’ 3 - 0 M. Kutwa Kiến tạo: M. Carbo
- 33’ 4 - 0 F. P. Almeida Duarte F. Kiến tạo: M. Kuziemka
- Hết hiệp 1 · 4 - 0
- 48’ J. Loffelsend Thẻ vàng
- 59’ 5 - 0 A. Rodado Kiến tạo: M. Kuziemka
- 68’ S. Ernst Thẻ vàng
- 70’ K. Hinokio Thẻ vàng
- Hết giờ · 5 - 0
Thống kê
49%Kiểm soát bóng51%
10Tổng số cú sút6
6Sút trúng đích2
4Sút ra ngoài4
6Phạt góc6
0Thẻ vàng3
Đội hình
Wisla Krakow
4-2-3-1
Thủ môn
- 1 Kamil Broda
Hậu vệ
- 25 Bartosz Jaroch ↓
- 97 Wiktor Biedrzycki
- 50 Mariusz Kutwa
- 2 Julian Lelieveld
Tiền vệ
- 41 Kacper Duda ↓
- 7 Julius Ertlthaler
Tiền vệ
- 51 Maciej Kuziemka ↓
- 8 Marc Carbo Bellapart ↓
- 10 Frederico Duarte ↓
Tiền đạo
- 9 Angel Rodado
Dự bị
- 52 Jakub Krzyzanowski ↑
- Szymon Kawala ↑
- Olivier Sukiennicki ↑
- 56 Filip Baniowski ↑
- 28 Patryk Letkiewicz
- Joseph Colley
- 29 Darijo Grujcic
- 12 James Igbekeme ↑
- 11 Ardit Nikaj
HLV: Mariusz Jop
LKS Lodz
4-3-3
Thủ môn
- 1 Aleksander Bobek ↓
Hậu vệ
- 37 Piotr Glowacki
- 28 Krzysztof Falowski ↓
- 6 Sebastian Rudol
- 22 Artur Craciun ↓
Tiền vệ
- 14 Michal Mokrzycki ↓
- 21 Mateusz Kupczak
- 2 Jasper Loffelsend
Tiền đạo
- 19 Sergiy Krykun
- 99 Fabian Piasecki
- 30 Milosz Szczepanski ↓
Dự bị
- 1 Lukasz Bomba ↑
- 8 Koki Hinokio ↑
- 10 Antoni Mlynarczyk ↑
- 90 Mateusz Lewandowski ↑
- Mateusz Ksiazek
- 10 Sebastian Ernst ↑
- 20 Mateusz Wysokinski
- 18 Husein Balic
- Adrian Jurkiewicz
HLV: Kibu Vicuna
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận Wisla Krakow vs LKS Lodz diễn ra lúc mấy giờ?
Trận Wisla Krakow vs LKS Lodz thuộc Poland Liga 1 diễn ra lúc 20:00, Thứ Bảy 26/07/2025 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận Wisla Krakow vs LKS Lodz là bao nhiêu?
Chung cuộc Wisla Krakow 5 - 0 LKS Lodz (hiệp 1: 4 - 0).
Lịch sử đối đầu giữa Wisla Krakow và LKS Lodz thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 15 lần: Wisla Krakow thắng 9, hòa 3, LKS Lodz thắng 3.
