Holland Eerste Divisie ·
Willem II vs VVV Venlo
Willem II
2 - 1
Kết thúc hiệp phụ
Hiệp 1: 2 - 0
VVV Venlo
Đối đầu
Lịch sử đối đầu
23/05/23Holland Eerste Divisie
VVV Venlo
3 - 2
Willem II
B
09/04/23Holland Eerste Divisie
Willem II
2 - 1
VVV Venlo
T
12/11/22Holland Eerste Divisie
VVV Venlo
0 - 0
Willem II
H
10/01/21Holland Eredivisie
VVV Venlo
2 - 1
Willem II
B
22/11/20Holland Eredivisie
Willem II
2 - 1
VVV Venlo
T
22/09/19Holland Eredivisie
Willem II
1 - 0
VVV Venlo
T
Tổng quan
Thống kê 21 lần gặp nhau
7Willem II thắng
4Hòa
10VVV Venlo thắng
| Số trận thắng | Willem II | VVV Venlo |
|---|---|---|
| Sân nhà của Willem II | 7 | 4 |
| Sân nhà của VVV Venlo | 0 | 6 |
Diễn biến
- 7’ 1 - 0 E. Kabangu
- 10’ E. Schouten Phạm lỗi
- 12’ T. Dekker Phạm lỗi
- 22’ 2 - 0 J. Bosch Kiến tạo: R. Meerveld
- Hết hiệp 1 · 2 - 0
- 54’ E. Kabangu VAR
- 67’ K. de Boer Phạm lỗi
- 73’ F. Heerkens Phạm lỗi
- 74’ 2 - 1 N. Venema
- 76’ L. Owusu Phạm lỗi
- Hết giờ · 2 - 1
- 120+1’ 2 - 2 O. Yasar Kiến tạo: N. Venema
- 120+2’ O. Yasar Unsportsmanlike conduct
- Hết hiệp phụ · 2 - 2
Thống kê
47%Kiểm soát bóng53%
14Tổng số cú sút13
5Sút trúng đích5
9Sút ra ngoài8
7Phạt góc0
2Việt vị5
15Phạm lỗi10
3Thẻ vàng3
3Cứu thua3
544Số đường chuyền637
Đội hình
Willem II
5-3-2
Thủ môn
- 21 Joshua Smits
Hậu vệ
- 13 Leeroy Owusu ↓
- 4 Erik Schouten
- 3 Freek Heerkens ↓
- 25 Lucas Woudenberg ↓
- 44 Niels van Berkel ↓
Tiền vệ
- 32 Jesse Bosch
- 29 Thijs Oosting
- 16 Ringo Meerveld ↓
Tiền đạo
- 9 Jizz Hornkamp ↓
- 7 Elton Kabangu
Dự bị
- 88 Jeremy Bokilai ↑
- Michael de Leeuw
- 34 Amine Lachkar ↑
- 31 Kostas Lambrou
- 8 Pol Llonch ↑
- Dani Mathieu
- Jelte Pal
- Joeri Schroyen ↑
- Wesley Spieringhs ↑
- 10 Max Svensson
- 1 Connor Van Den Berg
- 2 Valentino Vermeulen ↑
HLV: John Stegeman
VVV Venlo
4-3-3
Thủ môn
- 1 Ennio Van der Gouw
Hậu vệ
- 5 Simon Janssen
- 3 Sem Dirks ↓
- 4 Rick Ketting
- 17 Tristan Dekker ↓
Tiền vệ
- 6 Mitchell van Rooijen
- 16 Robert Klaasen ↓
- 8 Kees de Boer
Tiền đạo
- 9 Sven Braken ↓
- 14 Levi Smans ↓
- 10 Nick Venema
Dự bị
- 11 Soulyman Allouch ↑
- 19 Martijn Berden
- Jens Craenmehr
- 3 Stan Henderikx
- 8 Daan Huisman ↑
- 7 Carl Johansson ↑
- 6 Joep Kluskens ↑
- 4 Brian Koglin ↑
- 23 Kristofer Ingi Kristinsson ↑
- 5 Robin Lathouwers
- Ozcan Yasar ↑
- 38 Lucas Zima
HLV: Marinus Dijkhuizen
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận Willem II vs VVV Venlo diễn ra lúc mấy giờ?
Trận Willem II vs VVV Venlo thuộc Holland Eerste Divisie diễn ra lúc 21:30, Thứ Bảy 27/05/2023 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận Willem II vs VVV Venlo là bao nhiêu?
Chung cuộc Willem II 2 - 1 VVV Venlo (hiệp 1: 2 - 0).
Trận Willem II vs VVV Venlo diễn ra ở sân nào?
Trận đấu diễn ra trên sân Willem II Stadion.
Lịch sử đối đầu giữa Willem II và VVV Venlo thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 21 lần: Willem II thắng 7, hòa 4, VVV Venlo thắng 10.
