Vòng loại U21 Châu Âu ·
Wales U21 vs Netherlands U21
Wales U21
0 - 1
Kết thúc
Hiệp 1: 0 - 0
Netherlands U21
Đối đầu
Tổng quan
Thống kê 1 lần gặp nhau
0Wales U21 thắng
0Hòa
1Netherlands U21 thắng
| Số trận thắng | Wales U21 | Netherlands U21 |
|---|---|---|
| Sân nhà của Wales U21 | 0 | 0 |
| Sân nhà của Netherlands U21 | 0 | 1 |
Diễn biến
Chưa có dữ liệu diễn biến cho trận này.
Thống kê
29%Kiểm soát bóng71%
3Tổng số cú sút20
3Sút trúng đích7
0Sút ra ngoài13
2Phạt góc8
9Phạm lỗi12
2Thẻ vàng1
6Cứu thua0
Đội hình
Chưa có dữ liệu đội hình cho trận này.
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận Wales U21 vs Netherlands U21 diễn ra lúc mấy giờ?
Trận Wales U21 vs Netherlands U21 thuộc Vòng loại U21 Châu Âu diễn ra lúc 23:00, Thứ Bảy 11/06/2022 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận Wales U21 vs Netherlands U21 là bao nhiêu?
Chung cuộc Wales U21 0 - 1 Netherlands U21 (hiệp 1: 0 - 0).
Lịch sử đối đầu giữa Wales U21 và Netherlands U21 thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 1 lần: Wales U21 thắng 0, hòa 0, Netherlands U21 thắng 1.
