Holland Eerste Divisie ·
Vitesse Arnhem vs De Graafschap
Vitesse Arnhem
1 - 2
Kết thúc
Hiệp 1: 1 - 1
De Graafschap
Đối đầu
Lịch sử đối đầu
Tổng quan
Thống kê 17 lần gặp nhau
10Vitesse Arnhem thắng
4Hòa
3De Graafschap thắng
| Số trận thắng | Vitesse Arnhem | De Graafschap |
|---|---|---|
| Sân nhà của Vitesse Arnhem | 7 | 1 |
| Sân nhà của De Graafschap | 3 | 2 |
Diễn biến
Chưa có dữ liệu diễn biến cho trận này.
Thống kê
Chưa có số liệu thống kê cho trận này.
Đội hình
Vitesse Arnhem
4-2-3-1
Thủ môn
- 31 Maximilian Brull
Hậu vệ
- 24 Nathangelo Markelo
- 55 Marcus Steffen
- 17 Valon Zumberi
- 28 Alexander Büttner
Tiền vệ
- 33 Mathijs Marschalk
- 6 Marco Schikora
Tiền vệ
- 27 Nino Zonneveld
- 19 Adam Tahaui
- 7 Dillon Hoogewerf
Tiền đạo
- 9 Elias Huth
Dự bị
- 9 Naoufal Bannis
- 13 Joao Pinto
- 22 Xiamaro Thenu
- Yuval Ranon
- 1 Connor Van Den Berg
- 23 Jayden Siecker
- 26 Justin Bakker
- 14 Omar Achouitar
- Michel Driezen
- Moustafa Ashraf
- 34 Youssef Ouallil
- 2 Solomon Bonnah
HLV: Edward Sturing
De Graafschap
4-3-3
Thủ môn
- 1 Ties Wieggers
Hậu vệ
- 21 Kaya Symons
- 18 Stijn Bultman
- 3 Rowan Besselink
- 4 Othniel Raterink
Tiền vệ
- 8 Teun Gijselhart
- 10 Reuven Niemeijer
- 24 Jason Meerstadt
Tiền đạo
- 11 Ibrahim El Kadiri
- 28 Bouke Boersma
- 26 Arjen Van Der Heide
Dự bị
- Jevon Simons
- 10 Fedde de Jong
- 5 Levi Schoppema
- 9 Dimitrios Theodoridis
- 15 Thomas Kok
- 33 Rick Jonkers
- Sten Kremers
- 25 Silvan Broker
- 38 Milan Smits
- 18 Denzel Eijken
- 36 Tim Braem
HLV: Thomas Duivenvoorden
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận Vitesse Arnhem vs De Graafschap diễn ra lúc mấy giờ?
Trận Vitesse Arnhem vs De Graafschap thuộc Holland Eerste Divisie diễn ra lúc 02:20, Thứ Sáu 05/12/2025 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận Vitesse Arnhem vs De Graafschap là bao nhiêu?
Chung cuộc Vitesse Arnhem 1 - 2 De Graafschap (hiệp 1: 1 - 1).
Trận Vitesse Arnhem vs De Graafschap diễn ra ở sân nào?
Trận đấu diễn ra trên sân Gelredome.
Lịch sử đối đầu giữa Vitesse Arnhem và De Graafschap thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 17 lần: Vitesse Arnhem thắng 10, hòa 4, De Graafschap thắng 3.
