Italy Serie C ·
Vis Pesaro vs Pontedera
Vis Pesaro
1
1 - 1
Kết thúc
Hiệp 1: 0 - 1
Pontedera
1
Đối đầu
Lịch sử đối đầu
Tổng quan
Thống kê 3 lần gặp nhau
0Vis Pesaro thắng
3Hòa
0Pontedera thắng
| Số trận thắng | Vis Pesaro | Pontedera |
|---|---|---|
| Sân nhà của Vis Pesaro | 0 | 0 |
| Sân nhà của Pontedera | 0 | 0 |
Diễn biến
- 14’ C. Shiba Thẻ vàng
- 14’ M. Coppola Thẻ vàng
- 30’ R. Ladinetti Thẻ vàng
- 37’ S. Rossoni Thẻ vàng
- 42’ A. Farroni Thẻ vàng
- 43’ 0 - 1 F. Nicastro
- Hết hiệp 1 · 0 - 1
- 55’ Thẻ vàng
- 55’ G. Catanese Thẻ vàng
- 56’ D. Tonucci Thẻ vàng
- 59’ E. Gega Thẻ vàng
- 76’ F. Gerardi Thẻ đỏ
- 78’ M. Guidi Thẻ vàng
- 82’ R. Martinelli Thẻ đỏ
- 85’ 1 - 1 S. Rossoni
- 86’ Thẻ vàng
- 89’ M. Valdifiori Thẻ vàng
- Hết giờ · 1 - 1
Thống kê
51%Kiểm soát bóng49%
5Tổng số cú sút8
2Sút trúng đích4
3Sút ra ngoài4
1Phạt góc3
7Thẻ vàng4
1Thẻ đỏ1
Đội hình
Chưa có dữ liệu đội hình cho trận này.
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận Vis Pesaro vs Pontedera diễn ra lúc mấy giờ?
Trận Vis Pesaro vs Pontedera thuộc Italy Serie C diễn ra lúc 00:00, Thứ Năm 16/02/2023 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận Vis Pesaro vs Pontedera là bao nhiêu?
Chung cuộc Vis Pesaro 1 - 1 Pontedera (hiệp 1: 0 - 1).
Lịch sử đối đầu giữa Vis Pesaro và Pontedera thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 3 lần: Vis Pesaro thắng 0, hòa 3, Pontedera thắng 0.
