Hạng 3 Pháp ·
Versailles 78 vs Bastia Borgo
Versailles 78
1 - 0
Kết thúc
Hiệp 1: 1 - 0
Bastia Borgo
Đối đầu
Lịch sử đối đầu
Tổng quan
Thống kê 1 lần gặp nhau
0Versailles 78 thắng
1Hòa
0Bastia Borgo thắng
| Số trận thắng | Versailles 78 | Bastia Borgo |
|---|---|---|
| Sân nhà của Versailles 78 | 0 | 0 |
| Sân nhà của Bastia Borgo | 0 | 0 |
Diễn biến
- 45+2’ 1 - 0 T. Jaques (pen.) Penalty
- Hết hiệp 1 · 1 - 0
- 55’ S. Sylla Thẻ vàng
- Hết giờ · 1 - 0
Thống kê
58%Kiểm soát bóng42%
13Tổng số cú sút2
5Sút trúng đích1
8Sút ra ngoài1
8Phạt góc2
1Thẻ vàng0
Đội hình
Chưa có dữ liệu đội hình cho trận này.
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận Versailles 78 vs Bastia Borgo diễn ra lúc mấy giờ?
Trận Versailles 78 vs Bastia Borgo thuộc Hạng 3 Pháp diễn ra lúc 03:00, Thứ Ba 14/03/2023 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận Versailles 78 vs Bastia Borgo là bao nhiêu?
Chung cuộc Versailles 78 1 - 0 Bastia Borgo (hiệp 1: 1 - 0).
Lịch sử đối đầu giữa Versailles 78 và Bastia Borgo thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 1 lần: Versailles 78 thắng 0, hòa 1, Bastia Borgo thắng 0.
