Copa do Brasil ·
Vasco da Gama vs Sao Paulo
Vasco da Gama
2
1 - 2
Kết thúc
Hiệp 1: 0 - 1
Sao Paulo
Đối đầu
Hai đội chưa có lịch sử đối đầu trong dữ liệu.
Diễn biến
- 28’ Talles Thẻ vàng
- 33’ L. Jaba Thẻ đỏ
- 42’ 0 - 1 E. Rigoni
- Hết hiệp 1 · 0 - 1
- 50’ 0 - 2 M. Benitez
- 70’ 1 - 2 Liziero (o.g.) Phản lưới nhà
- 79’ L. Castan Thẻ đỏ
- Hết giờ · 1 - 2
Thống kê
Chưa có số liệu thống kê cho trận này.
Đội hình
Chưa có dữ liệu đội hình cho trận này.
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận Vasco da Gama vs Sao Paulo diễn ra lúc mấy giờ?
Trận Vasco da Gama vs Sao Paulo thuộc Copa do Brasil diễn ra lúc 07:30, Thứ Năm 05/08/2021 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận Vasco da Gama vs Sao Paulo là bao nhiêu?
Chung cuộc Vasco da Gama 1 - 2 Sao Paulo (hiệp 1: 0 - 1).
Trận Vasco da Gama vs Sao Paulo diễn ra ở sân nào?
Trận đấu diễn ra trên sân Estadio Vasco da Gama.
