Welsh Premier League ·
UWIC Inter Cardiff vs Newtown AFC
UWIC Inter Cardiff
2
2 - 1
Kết thúc
Hiệp 1: 1 - 1
Newtown AFC
Đối đầu
Lịch sử đối đầu
14/09/24Welsh Premier League
Newtown AFC
2 - 1
UWIC Inter Cardiff
B
21/04/24Welsh Premier League
UWIC Inter Cardiff
1 - 3
Newtown AFC
B
09/03/24Welsh Premier League
Newtown AFC
2 - 0
UWIC Inter Cardiff
B
18/10/23Welsh Premier League
UWIC Inter Cardiff
2 - 1
Newtown AFC
T
02/09/23Welsh Premier League
Newtown AFC
2 - 1
UWIC Inter Cardiff
B
15/04/23Welsh Premier League
Newtown AFC
1 - 2
UWIC Inter Cardiff
T
11/03/23Welsh Premier League
UWIC Inter Cardiff
0 - 0
Newtown AFC
H
23/12/22Welsh Premier League
UWIC Inter Cardiff
2 - 1
Newtown AFC
T
22/10/22Welsh Premier League
Newtown AFC
0 - 1
UWIC Inter Cardiff
T
19/02/22Welsh Premier League
Newtown AFC
0 - 0
UWIC Inter Cardiff
H
Tổng quan
Thống kê 20 lần gặp nhau
9UWIC Inter Cardiff thắng
4Hòa
7Newtown AFC thắng
| Số trận thắng | UWIC Inter Cardiff | Newtown AFC |
|---|---|---|
| Sân nhà của UWIC Inter Cardiff | 6 | 1 |
| Sân nhà của Newtown AFC | 3 | 6 |
Diễn biến
- 7’ 1 - 0 G. Hughes (o.g.) Phản lưới nhà
- 8’ 1 - 1 D. Smith
- 16’ J. Veale Thẻ đỏ
- 27’ D. Kabongo Thẻ vàng
- 35’ A. Roscrow Thẻ vàng
- Hết hiệp 1 · 1 - 1
- 50’ 2 - 1 E. Evans
- 51’ A. Lang Thẻ vàng
- 82’ G. Morgan Thẻ vàng
- 85’ D. Smith Thẻ vàng
- 89’ G. Morgan Thẻ đỏ
- 90+3’ R. Reynolds Thẻ vàng
- Hết giờ · 2 - 1
Thống kê
35%Kiểm soát bóng65%
5Tổng số cú sút18
3Sút trúng đích8
2Sút ra ngoài10
4Phạt góc17
5Thẻ vàng1
2Thẻ đỏ0
7Cứu thua1
Đội hình
Chưa có dữ liệu đội hình cho trận này.
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận UWIC Inter Cardiff vs Newtown AFC diễn ra lúc mấy giờ?
Trận UWIC Inter Cardiff vs Newtown AFC thuộc Welsh Premier League diễn ra lúc 01:45, Thứ Bảy 26/10/2024 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận UWIC Inter Cardiff vs Newtown AFC là bao nhiêu?
Chung cuộc UWIC Inter Cardiff 2 - 1 Newtown AFC (hiệp 1: 1 - 1).
Trận UWIC Inter Cardiff vs Newtown AFC diễn ra ở sân nào?
Trận đấu diễn ra trên sân Cyncoed Campus.
Lịch sử đối đầu giữa UWIC Inter Cardiff và Newtown AFC thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 20 lần: UWIC Inter Cardiff thắng 9, hòa 4, Newtown AFC thắng 7.
