Sweden Superettan ·
Utsiktens BK vs Ostersunds FK
Utsiktens BK
1 - 0
Kết thúc
Hiệp 1: 1 - 0
Ostersunds FK
Đối đầu
Lịch sử đối đầu
26/10/24Sweden Superettan
Utsiktens BK
3 - 1
Ostersunds FK
T
23/06/24Sweden Superettan
Ostersunds FK
1 - 0
Utsiktens BK
B
02/09/23Sweden Superettan
Utsiktens BK
0 - 0
Ostersunds FK
H
28/05/23Sweden Superettan
Ostersunds FK
1 - 2
Utsiktens BK
T
29/10/22Sweden Superettan
Utsiktens BK
3 - 3
Ostersunds FK
H
02/07/22Sweden Superettan
Ostersunds FK
0 - 3
Utsiktens BK
T
Tổng quan
Thống kê 8 lần gặp nhau
3Utsiktens BK thắng
2Hòa
3Ostersunds FK thắng
| Số trận thắng | Utsiktens BK | Ostersunds FK |
|---|---|---|
| Sân nhà của Utsiktens BK | 1 | 1 |
| Sân nhà của Ostersunds FK | 2 | 2 |
Diễn biến
- 18’ 1 - 0 R. Book Kiến tạo: D. Tokpah
- 43’ R. Book Thẻ vàng
- Hết hiệp 1 · 1 - 0
- 79’ T. Johansson Thẻ vàng
- 83’ A. Kabashi Thẻ vàng
- 90+1’ A. Johansson Thẻ vàng
- 90+1’ A. Sporrong Thẻ vàng
- 90+4’ K. Jawla Thẻ vàng
- Hết giờ · 1 - 0
Thống kê
39%Kiểm soát bóng61%
13Tổng số cú sút14
5Sút trúng đích2
8Sút ra ngoài12
3Phạt góc12
3Thẻ vàng3
3Cứu thua6
Đội hình
Utsiktens BK
4-4-2
Thủ môn
- 75 Amos Tomer
Hậu vệ
- 24 Salaou Hachimou
- 4 David Tokpah
- 21 Kevin Rodeblad Lowe
- 13 Malkolm Moenza
Tiền vệ
- 17 Enzo Andren ↓
- 25 Noah Johansson
- 10 Arian Kabashi
- 11 Robin Book
Tiền đạo
- 16 Alexander Johansson
- 7 Karl Bohm ↓
Dự bị
- 15 Edmond Berisha
- 8 Alexander Faltsetas ↑
- 1 Oliver Gustafsson
- 12 Wiggo Hjort
- 26 Amadou-David Sanyang
- 11 Johannes Selven
- 19 Mass Sise ↑
HLV: Bosko Orovic
Ostersunds FK
4-2-3-1
Thủ môn
- 30 Tyree Griffiths
Hậu vệ
- 4 Theodor Johansson ↓
- 23 Ali Suljic
- 18 Philip Bonde
- 27 Ziad Ghanoum ↓
Tiền vệ
- 7 Nebiyou Perry
- 10 Simon Marklund
- 6 Adrian Edqvist ↓
Tiền vệ
- 22 Ahmed Bonnah ↓
- 16 Albin Sporrong
Tiền đạo
- 25 Kalipha Jawla
Dự bị
- 28 Yannick Adjoumani
- 14 Sunday Anyanwu ↑
- 1 Adam Ingi Benediktsson
- 3 Christian Enemark ↑
- Jamie Hopcutt ↑
- James Kirby ↑
- 20 Michael Aduragbemi Oluwayemi
HLV: Per Joar Hansen
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận Utsiktens BK vs Ostersunds FK diễn ra lúc mấy giờ?
Trận Utsiktens BK vs Ostersunds FK thuộc Sweden Superettan diễn ra lúc 20:00, Chủ Nhật 22/06/2025 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận Utsiktens BK vs Ostersunds FK là bao nhiêu?
Chung cuộc Utsiktens BK 1 - 0 Ostersunds FK (hiệp 1: 1 - 0).
Ai là trọng tài trận Utsiktens BK vs Ostersunds FK?
Trọng tài điều khiển trận đấu là Farouk Ben Ahmed Nehdi.
Lịch sử đối đầu giữa Utsiktens BK và Ostersunds FK thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 8 lần: Utsiktens BK thắng 3, hòa 2, Ostersunds FK thắng 3.
