Senegal Premier League ·
US Goree vs CNEPS Excellence
US Goree
2 - 2
Kết thúc
Hiệp 1: 1 - 2
CNEPS Excellence
Đối đầu
Lịch sử đối đầu
Tổng quan
Thống kê 6 lần gặp nhau
1US Goree thắng
4Hòa
1CNEPS Excellence thắng
| Số trận thắng | US Goree | CNEPS Excellence |
|---|---|---|
| Sân nhà của US Goree | 0 | 0 |
| Sân nhà của CNEPS Excellence | 1 | 1 |
Diễn biến
- 27’ 0 - 1 Bàn thắng
- 43’ 1 - 1 Bàn thắng
- 45’ 1 - 2 Bàn thắng
- Hết hiệp 1 · 1 - 2
- 82’ 2 - 2 Bàn thắng
- Hết giờ · 2 - 2
Thống kê
Chưa có số liệu thống kê cho trận này.
Đội hình
Chưa có dữ liệu đội hình cho trận này.
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận US Goree vs CNEPS Excellence diễn ra lúc mấy giờ?
Trận US Goree vs CNEPS Excellence thuộc Senegal Premier League diễn ra lúc 00:00, Thứ Hai 19/06/2023 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận US Goree vs CNEPS Excellence là bao nhiêu?
Chung cuộc US Goree 2 - 2 CNEPS Excellence (hiệp 1: 1 - 2).
Lịch sử đối đầu giữa US Goree và CNEPS Excellence thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 6 lần: US Goree thắng 1, hòa 4, CNEPS Excellence thắng 1.
