Norway Eliteserien ·
Tromso IL vs Viking
Tromso IL
2 - 2
Kết thúc
Hiệp 1: 2 - 0
Viking
Đối đầu
Lịch sử đối đầu
06/05/24Norway Eliteserien
Viking
2 - 1
Tromso IL
B
24/02/24International Club Friendly
Viking
1 - 0
Tromso IL
B
23/10/23Norway Eliteserien
Viking
3 - 4
Tromso IL
T
23/04/23Norway Eliteserien
Tromso IL
1 - 1
Viking
H
18/09/22Norway Eliteserien
Viking
2 - 2
Tromso IL
H
22/05/22Norway Eliteserien
Tromso IL
1 - 1
Viking
H
Tổng quan
Thống kê 20 lần gặp nhau
8Tromso IL thắng
4Hòa
8Viking thắng
| Số trận thắng | Tromso IL | Viking |
|---|---|---|
| Sân nhà của Tromso IL | 4 | 2 |
| Sân nhà của Viking | 4 | 6 |
Diễn biến
- 16’ 1 - 0 V. Erlien Kiến tạo: R. Norheim
- 28’ R. Norheim Thẻ vàng
- 31’ 2 - 0 A. Jenssen Kiến tạo: J. Romsaas
- Hết hiệp 1 · 2 - 0
- 60’ H. Finndell Thẻ vàng
- 84’ 2 - 1 P. Christiansen
- 86’ 2 - 2 V. Vevatne
- 90+6’ J. Bell Thẻ vàng
- Hết giờ · 2 - 2
Thống kê
36%Kiểm soát bóng64%
13Tổng số cú sút21
6Sút trúng đích6
7Sút ra ngoài15
2Sút bị chặn11
2Phạt góc12
5Việt vị1
5Phạm lỗi9
1Thẻ vàng2
13Cứu thua14
386Số đường chuyền662
316Chuyền chính xác575
82%Tỷ lệ chuyền chính xác87%
Đội hình
Tromso IL
3-5-2
Thủ môn
- 1 Jakob Haugaard
Hậu vệ
- 5 Anders Jenssen
- 21 Tobias Kvalvagnes Guddal
- 4 Vetle Skjaervik
Tiền vệ
- 2 Leo Cornic ↓
- 6 Jens Hjertoe-Dahl
- 11 Ruben Yttergard Jenssen
- 8 Kent Are Antonsen ↓
- 23 Runar Norheim ↓
Tiền đạo
- 10 Jakob Napoleon Romsaas ↓
- 15 Vegard Erlien
Dự bị
- 3 Mamadou Thierno Barry
- 5 David Edvardsson ↑
- 8 Markus Johnsgard
- 22 Heine Larsen ↑
- 3 Lasse Nilsen ↑
- 26 Winston Robin Yaw Paintsil ↑
- Christophe Psyche
- Simon Thomas
HLV: Jorgen Vik
Viking
4-3-3
Thủ môn
- 1 Arild Ostbo
Hậu vệ
- 23 Jost Urbancic ↓
- 4 Sondre Klingen Langas
- 6 Gianni Stensness
- 2 Herman Johan Haugen
Tiền vệ
- 29 Sander Svendsen ↓
- 8 Joe Bell
- 13 Hampus Finndell ↓
Tiền đạo
- 17 Edvin Austbo ↓
- 9 Lars-Jorgen Salvesen ↓
- 10 Zlatko Tripic
Dự bị
- Aksel Bergsvik
- 12 Christian Cappis ↑
- 20 Peter Buch Christiansen ↑
- 16 Yann-Erik de Lanlay ↑
- 17 Niklas Fuglestad
- Jakob Segadal Hansen
- 5 Henrik Heggheim
- 26 Simen Kvia-Egeskog ↑
- 3 Viljar Helland Vevatne ↑
HLV: Morten Jensen
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận Tromso IL vs Viking diễn ra lúc mấy giờ?
Trận Tromso IL vs Viking thuộc Norway Eliteserien diễn ra lúc 22:00, Chủ Nhật 01/09/2024 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận Tromso IL vs Viking là bao nhiêu?
Chung cuộc Tromso IL 2 - 2 Viking (hiệp 1: 2 - 0).
Trận Tromso IL vs Viking diễn ra ở sân nào?
Trận đấu diễn ra trên sân Alfheim Stadion.
Lịch sử đối đầu giữa Tromso IL và Viking thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 20 lần: Tromso IL thắng 8, hòa 4, Viking thắng 8.
