J-League 1 ·
Tokyo Verdy vs FC Tokyo
Tokyo Verdy
2 - 2
Kết thúc
Hiệp 1: 2 - 0
FC Tokyo
1
Đối đầu
Lịch sử đối đầu
Tổng quan
Thống kê 14 lần gặp nhau
1Tokyo Verdy thắng
6Hòa
7FC Tokyo thắng
| Số trận thắng | Tokyo Verdy | FC Tokyo |
|---|---|---|
| Sân nhà của Tokyo Verdy | 0 | 4 |
| Sân nhà của FC Tokyo | 1 | 3 |
Diễn biến
- 26’ S. Anzai Thẻ vàng
- 28’ 1 - 0 T. Miki (pen.) Penalty
- 33’ 2 - 0 I. Someno Kiến tạo: K. Miyahara
- 43’ S. Anzai Thẻ vàng thứ hai
- Hết hiệp 1 · 2 - 0
- 68’ 2 - 1 K. Endo Kiến tạo: K. Shirai
- 82’ K. Yamakoshi Thẻ vàng
- 90+4’ 2 - 2 K. Endo Kiến tạo: T. Nakagawa
- Hết giờ · 2 - 2
Thống kê
52%Kiểm soát bóng48%
12Tổng số cú sút8
5Sút trúng đích4
7Sút ra ngoài4
5Phạt góc5
4Việt vị1
11Phạm lỗi14
1Thẻ vàng2
0Thẻ đỏ1
2Cứu thua6
503Số đường chuyền469
Đội hình
Tokyo Verdy
4-4-2
Thủ môn
- 1 Matheus Caldeira Vidotto de Oliveria
Hậu vệ
- 6 Kazuya Miyahara
- 4 Naoki Hayashi
- 3 Hiroto Taniguchi ↓
- 2 Daiki Fukazawa
Tiền vệ
- 8 Kosuke Saito ↓
- 17 Tetsuyuki Inami
- 7 Koki Morita
- 10 Tomoya Miki ↓
Tiền đạo
- 20 Yudai Kimura ↓
- 9 Itsuki Someno ↓
Dự bị
- 15 Kohei Yamakoshi ↑
- 22 Hijiri Onaga ↑
- 11 Hiroto Yamami ↑
- 4 Yuto Tsunashima ↑
- 7 Yuan Matsuhashi ↑
- 21 Yuya Nagasawa
- 7 Tiago Alves
HLV: Naoki Soma
FC Tokyo
4-3-3
Thủ môn
- 13 Go Hatano
Hậu vệ
- 49 Kashif Bangnagande ↓
- 44 Henrique Trevisan
- 32 Kanta Doi
- 99 Kousuke Shirai
Tiền vệ
- 37 Koizumi Kei ↓
- 39 Teruhito Nakagawa
- 8 Takahiro Kou ↓
Tiền đạo
- 33 Kota Tawaratsumida ↓
- 11 Tsuyoshi Ogashiwa ↓
- 38 Soma Anzai
Dự bị
- 5 Keita Endo ↑
- 17 Tsubasa Terayama ↑
- 5 Yuto Nagatomo ↑
- 40 Riki Harakawa ↑
- 7 Jandir Breno Souza Silva ↑
- Tsuyoshi Kodama
- 3 Masato Morishige
HLV: Rikizo Matsuhashi
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận Tokyo Verdy vs FC Tokyo diễn ra lúc mấy giờ?
Trận Tokyo Verdy vs FC Tokyo thuộc J-League 1 diễn ra lúc 14:00, Thứ Bảy 13/04/2024 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận Tokyo Verdy vs FC Tokyo là bao nhiêu?
Chung cuộc Tokyo Verdy 2 - 2 FC Tokyo (hiệp 1: 2 - 0).
Trận Tokyo Verdy vs FC Tokyo diễn ra ở sân nào?
Trận đấu diễn ra trên sân Ajinomoto Stadium.
Lịch sử đối đầu giữa Tokyo Verdy và FC Tokyo thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 14 lần: Tokyo Verdy thắng 1, hòa 6, FC Tokyo thắng 7.
