Colombia Primera B ·
Tigres Zipaquira vs Barranquilla FC
Tigres Zipaquira
2 - 0
Kết thúc
Hiệp 1: 1 - 0
Barranquilla FC
Đối đầu
Lịch sử đối đầu
Tổng quan
Thống kê 20 lần gặp nhau
6Tigres Zipaquira thắng
6Hòa
8Barranquilla FC thắng
| Số trận thắng | Tigres Zipaquira | Barranquilla FC |
|---|---|---|
| Sân nhà của Tigres Zipaquira | 4 | 1 |
| Sân nhà của Barranquilla FC | 2 | 7 |
Diễn biến
- 5’ 1 - 0 A. Mejia Cabezas
- 34’ Thẻ vàng
- 38’ Thẻ vàng
- 43’ V. Marcus Thẻ vàng
- Hết hiệp 1 · 1 - 0
- 62’ 2 - 0 J. Zuniga
- Hết giờ · 2 - 0
Thống kê
11Tổng số cú sút7
6Sút trúng đích1
5Sút ra ngoài6
6Phạt góc1
2Thẻ vàng1
Đội hình
Chưa có dữ liệu đội hình cho trận này.
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận Tigres Zipaquira vs Barranquilla FC diễn ra lúc mấy giờ?
Trận Tigres Zipaquira vs Barranquilla FC thuộc Colombia Primera B diễn ra lúc 03:00, Thứ Ba 26/04/2022 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận Tigres Zipaquira vs Barranquilla FC là bao nhiêu?
Chung cuộc Tigres Zipaquira 2 - 0 Barranquilla FC (hiệp 1: 1 - 0).
Lịch sử đối đầu giữa Tigres Zipaquira và Barranquilla FC thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 20 lần: Tigres Zipaquira thắng 6, hòa 6, Barranquilla FC thắng 8.
