Austria Erste Division ·
SV Austria Salzburg vs St.Polten
SV Austria Salzburg
1
1 - 2
Kết thúc
Hiệp 1: 0 - 0
St.Polten
Đối đầu
Thống kê 4 lần gặp nhau
0SV Austria Salzburg thắng
1Hòa
3St.Polten thắng
| Số trận thắng | SV Austria Salzburg | St.Polten |
|---|---|---|
| Sân nhà của SV Austria Salzburg | 0 | 2 |
| Sân nhà của St.Polten | 0 | 1 |
Diễn biến
- 16’ D. Kahrimanovic Thẻ vàng
- 25’ S. Aigner Thẻ vàng
- Hết hiệp 1 · 0 - 0
- 55’ D. Riegler Thẻ vàng
- 57’ 1 - 0 C. Gebauer Kiến tạo: D. Cosgun
- 76’ D. Kahrimanovic Thẻ vàng thứ hai
- 82’ L. Krasniqi Thẻ vàng
- 88’ 1 - 1 M. Hausjell Kiến tạo: T. Altersberger
- 90+6’ 1 - 2 R. Young Kiến tạo: S. Thesker
- Hết giờ · 1 - 2
Thống kê
34%Kiểm soát bóng66%
7Tổng số cú sút15
2Sút trúng đích8
5Sút ra ngoài7
0Phạt góc7
1Việt vị2
8Phạm lỗi16
3Thẻ vàng3
1Thẻ đỏ0
Đội hình
Chưa có dữ liệu đội hình cho trận này.
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận SV Austria Salzburg vs St.Polten diễn ra lúc mấy giờ?
Trận SV Austria Salzburg vs St.Polten thuộc Austria Erste Division diễn ra lúc 19:30, Thứ Bảy 20/09/2025 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận SV Austria Salzburg vs St.Polten là bao nhiêu?
Chung cuộc SV Austria Salzburg 1 - 2 St.Polten (hiệp 1: 0 - 0).
Lịch sử đối đầu giữa SV Austria Salzburg và St.Polten thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 4 lần: SV Austria Salzburg thắng 0, hòa 1, St.Polten thắng 3.
