Latvian Higher League ·
Super Nova vs FK Rigas Futbola skola
Super Nova
1 - 2
Kết thúc
Hiệp 1: 1 - 1
FK Rigas Futbola skola
Đối đầu
Lịch sử đối đầu
11/01/25International Club Friendly
FK Rigas Futbola skola
7 - 0
Super Nova
B
05/11/23Latvian Higher League
Super Nova
0 - 4
FK Rigas Futbola skola
B
13/08/23Latvian Higher League
FK Rigas Futbola skola
5 - 0
Super Nova
B
04/06/23Latvian Higher League
Super Nova
1 - 6
FK Rigas Futbola skola
B
24/04/23Latvian Higher League
FK Rigas Futbola skola
2 - 1
Super Nova
B
23/10/22Latvian Higher League
Super Nova
0 - 4
FK Rigas Futbola skola
B
07/08/22Latvian Higher League
FK Rigas Futbola skola
2 - 3
Super Nova
T
24/05/22Latvian Higher League
Super Nova
0 - 3
FK Rigas Futbola skola
B
15/04/22Latvian Higher League
FK Rigas Futbola skola
2 - 0
Super Nova
B
Tổng quan
Thống kê 9 lần gặp nhau
1Super Nova thắng
0Hòa
8FK Rigas Futbola skola thắng
| Số trận thắng | Super Nova | FK Rigas Futbola skola |
|---|---|---|
| Sân nhà của Super Nova | 0 | 4 |
| Sân nhà của FK Rigas Futbola skola | 1 | 4 |
Diễn biến
- 7’ 0 - 1 D. Lemajic Kiến tạo: S. Panic
- 8’ M. Dione Thẻ vàng
- 21’ H. Prenga Thẻ vàng
- 32’ A. Deklavs Thẻ vàng
- 45’ R. Savalnieks Thẻ vàng
- 45+1’ 1 - 1 R. Sitjakovs
- 45+3’ A. Gueye Thẻ vàng
- Hết hiệp 1 · 1 - 1
- 48’ L. Odisharia Thẻ vàng
- 63’ K. Cudars Thẻ vàng
- 65’ 1 - 2 A. Kouadio Kiến tạo: D. Lemajic
- 71’ M. Oss Thẻ vàng
- 90+3’ D. Lemajic Thẻ vàng
- Hết giờ · 1 - 2
Thống kê
33%Kiểm soát bóng67%
5Tổng số cú sút16
3Sút trúng đích8
2Sút ra ngoài8
2Phạt góc10
5Thẻ vàng4
Đội hình
Super Nova
3-4-3
Thủ môn
- 90 Davis Viljams Veisbuks
Hậu vệ
- 6 Davies Vikriguez
- 25 Marcis Oss
- 4 Andris Deklavs ↓
Tiền vệ
- 40 Mouhamed Dione
- 19 Kristers Cudars
- 14 Ryuga Nakamura ↓
- 18 Hamidou Kante
Tiền đạo
- 24 Ralfs Sitjakovs ↓
- 92 Ruslans Deruzinskis ↓
- 7 Abdoulaye Gueye
Dự bị
- Kirils Artjomovs
- 19 Alens Grikovs
- 16 Kristaps Klavins ↑
- 6 Krists Komorovskis
- Deins Polis
- Vladimirs Stepanovs ↑
- 19 Kristaps Strupiss
- 13 Milans Tihonovics ↑
- 21 Rudolfs Zengis ↑
HLV: Maksims Rafalskis
FK Rigas Futbola skola
4-1-3-2
Thủ môn
- 13 Sergejs Vilkovs
Hậu vệ
- 25 Petr Mares
- 43 Ziga Lipuscek
- 23 Herdi Prenga
- 11 Roberts Savalnieks
Tiền vệ
- 70 Mor Talla Gaye ↓
- 26 Stefan Panic
- 8 Lasha Odisharia ↓
Tiền vệ
- 18 Dmitrijs Zelenkovs
Tiền đạo
- 22 Darko Lemajic
- 41 Yukiyoshi Karashima ↓
Dự bị
- 17 Cedric Kouadio ↑
- 24 Mikaze Nagasawa ↑
- 15 Rostand Ndjiki
- 30 Haruna Rasid Njie
- 5 Rendijs Sibass ↑
- Niks Sliede
- 1 Pavels Steinbors
- 21 Elvis Stuglis ↑
- 29 Glebs Zaleiko
HLV: Viktors Morozs
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận Super Nova vs FK Rigas Futbola skola diễn ra lúc mấy giờ?
Trận Super Nova vs FK Rigas Futbola skola thuộc Latvian Higher League diễn ra lúc 21:00, Chủ Nhật 20/04/2025 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận Super Nova vs FK Rigas Futbola skola là bao nhiêu?
Chung cuộc Super Nova 1 - 2 FK Rigas Futbola skola (hiệp 1: 1 - 1).
Lịch sử đối đầu giữa Super Nova và FK Rigas Futbola skola thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 9 lần: Super Nova thắng 1, hòa 0, FK Rigas Futbola skola thắng 8.
