Austria Erste Division ·
Sturm Graz (Youth) vs Leoben
Sturm Graz (Youth)
0 - 2
Kết thúc
Hiệp 1: 0 - 2
Leoben
Đối đầu
Thống kê 11 lần gặp nhau
8Sturm Graz (Youth) thắng
1Hòa
2Leoben thắng
| Số trận thắng | Sturm Graz (Youth) | Leoben |
|---|---|---|
| Sân nhà của Sturm Graz (Youth) | 7 | 0 |
| Sân nhà của Leoben | 1 | 2 |
Diễn biến
- 4’ 0 - 1 D. Alar Kiến tạo: W. Amoah
- 12’ 0 - 2 D. Alar Kiến tạo: M. Heinrich
- 23’ D. Halili Thẻ vàng
- 41’ G. Haider Thẻ vàng
- Hết hiệp 1 · 0 - 2
- 72’ N. Geyrhofer Thẻ vàng
- 74’ J. Lieber Thẻ vàng
- Hết giờ · 0 - 2
Thống kê
70%Kiểm soát bóng30%
0Tổng số cú sút2
0Sút trúng đích2
3Phạt góc3
0Việt vị1
7Phạm lỗi8
3Thẻ vàng1
1Cứu thua5
Đội hình
Chưa có dữ liệu đội hình cho trận này.
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận Sturm Graz (Youth) vs Leoben diễn ra lúc mấy giờ?
Trận Sturm Graz (Youth) vs Leoben thuộc Austria Erste Division diễn ra lúc 16:30, Chủ Nhật 26/11/2023 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận Sturm Graz (Youth) vs Leoben là bao nhiêu?
Chung cuộc Sturm Graz (Youth) 0 - 2 Leoben (hiệp 1: 0 - 2).
Lịch sử đối đầu giữa Sturm Graz (Youth) và Leoben thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 11 lần: Sturm Graz (Youth) thắng 8, hòa 1, Leoben thắng 2.
