England Championship ·
Stoke City vs AFC Bournemouth
Stoke City
0 - 1
Kết thúc
Hiệp 1: 0 - 0
AFC Bournemouth
Đối đầu
Hai đội chưa có lịch sử đối đầu trong dữ liệu.
Diễn biến
- 3’ G. Kilkenny Ngáng chân
- Hết hiệp 1 · 0 - 0
- 51’ 0 - 1 D. Solanke
- 59’ J. Zemura Ngáng chân
- Hết giờ · 0 - 1
Thống kê
Chưa có số liệu thống kê cho trận này.
Đội hình
Chưa có dữ liệu đội hình cho trận này.
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận Stoke City vs AFC Bournemouth diễn ra lúc mấy giờ?
Trận Stoke City vs AFC Bournemouth thuộc England Championship diễn ra lúc 01:45, Thứ Tư 20/10/2021 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận Stoke City vs AFC Bournemouth là bao nhiêu?
Chung cuộc Stoke City 0 - 1 AFC Bournemouth (hiệp 1: 0 - 0).
Trận Stoke City vs AFC Bournemouth diễn ra ở sân nào?
Trận đấu diễn ra trên sân Bet365 Stadium.
