South Africa Premier Soccer League ·
Stellenbosch FC vs AmaZulu
Stellenbosch FC
1 - 0
Kết thúc
Hiệp 1: 1 - 0
AmaZulu
Đối đầu
Lịch sử đối đầu
18/09/25South Africa Premier Soccer League
AmaZulu
2 - 1
Stellenbosch FC
B
03/08/25International Club Friendly
Stellenbosch FC
2 - 2
AmaZulu
H
16/04/25South Africa Premier Soccer League
Stellenbosch FC
1 - 0
AmaZulu
T
24/01/25South Africa Premier Soccer League
AmaZulu
0 - 5
Stellenbosch FC
T
09/05/24South Africa Premier Soccer League
Stellenbosch FC
0 - 0
AmaZulu
H
25/11/23South Africa Premier Soccer League
AmaZulu
0 - 1
Stellenbosch FC
T
18/03/23South Africa Premier Soccer League
Stellenbosch FC
2 - 0
AmaZulu
T
30/10/22South Africa Premier Soccer League
AmaZulu
1 - 0
Stellenbosch FC
B
03/03/22South Africa Premier Soccer League
AmaZulu
2 - 2
Stellenbosch FC
H
20/11/21South Africa Premier Soccer League
Stellenbosch FC
2 - 2
AmaZulu
H
Tổng quan
Thống kê 20 lần gặp nhau
5Stellenbosch FC thắng
7Hòa
8AmaZulu thắng
| Số trận thắng | Stellenbosch FC | AmaZulu |
|---|---|---|
| Sân nhà của Stellenbosch FC | 2 | 3 |
| Sân nhà của AmaZulu | 3 | 5 |
Diễn biến
Chưa có dữ liệu diễn biến cho trận này.
Thống kê
Chưa có số liệu thống kê cho trận này.
Đội hình
Stellenbosch FC
4-1-4-1
Thủ môn
- 17 Sage Lottering
Hậu vệ
- 16 Kazie Godswill
- 4 Henri Stanic
- 31 Mosa Lebusa
- 13 Asekho Tiwani
Tiền vệ
- 21 Mthetheleli Mthiyane
Tiền vệ
- 34 Devon Titus
- 33 Chumani Butsaka
- 27 Ibraheem Jabaar
- 11 Phili Langelihle
Tiền đạo
- 36 Wonderboy Makhubu
Dự bị
- 35 Faiz Abrahams
- 9 Ashley Cupido
- Wayde Jooste
- 40 Kobamelo Kodisang
- 9 Tshegofatso Mabaso
- 50 Oscarine Masuluke
- 3 Omega Mdaka
- 33 Thapelo Mokobodi
- 19 Genino Tyrell Palace
HLV: Gavin Hunt
AmaZulu
3-4-3
Thủ môn
- 16 Darren Johnson
Hậu vệ
- 42 Sandile Mthethwa
- 12 Taariq Fillies
- 5 Keegan Allan
Tiền vệ
- 4 Riaan Welwin Hanamub
- 17 Liam Bern
- 44 Luyolo Slatsha
- 14 Nkosikhona Radebe
Tiền đạo
- 20 Tebogo Mashigo
- 93 Elmo Kambindu
- 2 Athini Maqokola
Dự bị
- 45 Wandile Dube
- 27 Hendrick Ekstein
- 28 Gustavo Lopes
- 6 Siyanda Hlangabeza
- Thabiso Simon Kutumela
- 15 Mondli Mbanjwa
- 1 Olwethu Mzimela
- 11 Andiswa Sithole
- 22 Bayanda Thabede
HLV: Arthur Zwane
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận Stellenbosch FC vs AmaZulu diễn ra lúc mấy giờ?
Trận Stellenbosch FC vs AmaZulu thuộc South Africa Premier Soccer League diễn ra lúc 00:30, Thứ Bảy 28/02/2026 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận Stellenbosch FC vs AmaZulu là bao nhiêu?
Chung cuộc Stellenbosch FC 1 - 0 AmaZulu (hiệp 1: 1 - 0).
Lịch sử đối đầu giữa Stellenbosch FC và AmaZulu thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 20 lần: Stellenbosch FC thắng 5, hòa 7, AmaZulu thắng 8.
