Professional Tunisian League 1 ·
Stade tunisien vs Club Africain
Stade tunisien
1 - 0
Kết thúc
Hiệp 1: 1 - 0
Club Africain
Đối đầu
Lịch sử đối đầu
14/06/24Professional Tunisian League 1
Stade tunisien
1 - 1
Club Africain
H
13/04/24Professional Tunisian League 1
Club Africain
0 - 0
Stade tunisien
H
26/12/23Professional Tunisian League 1
Stade tunisien
2 - 1
Club Africain
T
24/09/23Professional Tunisian League 1
Club Africain
1 - 1
Stade tunisien
H
Tổng quan
Thống kê 20 lần gặp nhau
6Stade tunisien thắng
6Hòa
8Club Africain thắng
| Số trận thắng | Stade tunisien | Club Africain |
|---|---|---|
| Sân nhà của Stade tunisien | 3 | 4 |
| Sân nhà của Club Africain | 3 | 4 |
Diễn biến
- 45’ 1 - 0 B. Mugisha
- 45+1’ Thẻ vàng
- Hết hiệp 1 · 1 - 0
- 48’ S. Kadida Thẻ vàng
- 77’ Thẻ vàng
- Hết giờ · 1 - 0
Thống kê
14Tổng số cú sút8
5Sút trúng đích1
9Sút ra ngoài7
3Phạt góc8
2Thẻ vàng0
Đội hình
Chưa có dữ liệu đội hình cho trận này.
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận Stade tunisien vs Club Africain diễn ra lúc mấy giờ?
Trận Stade tunisien vs Club Africain thuộc Professional Tunisian League 1 diễn ra lúc 20:00, Thứ Bảy 30/11/2024 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận Stade tunisien vs Club Africain là bao nhiêu?
Chung cuộc Stade tunisien 1 - 0 Club Africain (hiệp 1: 1 - 0).
Lịch sử đối đầu giữa Stade tunisien và Club Africain thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 20 lần: Stade tunisien thắng 6, hòa 6, Club Africain thắng 8.
