Slovak Super Liga ·
Spartak Trnava vs Dunajska Streda
Spartak Trnava
1 - 1
Kết thúc
Hiệp 1: 0 - 1
Dunajska Streda
Đối đầu
Lịch sử đối đầu
Tổng quan
Thống kê 20 lần gặp nhau
9Spartak Trnava thắng
3Hòa
8Dunajska Streda thắng
| Số trận thắng | Spartak Trnava | Dunajska Streda |
|---|---|---|
| Sân nhà của Spartak Trnava | 7 | 3 |
| Sân nhà của Dunajska Streda | 2 | 5 |
Diễn biến
- 22’ 0 - 1 D. Kruzliak (pen.) Penalty
- 45+3’ Y. Andzouana VAR
- Hết hiệp 1 · 0 - 1
- 55’ 1 - 1 K. Savvidis Kiến tạo: J. Gric
- 85’ A. Ciganiks Thẻ vàng
- Hết giờ · 1 - 1
Thống kê
60%Kiểm soát bóng40%
18Tổng số cú sút7
5Sút trúng đích2
13Sút ra ngoài5
6Phạt góc4
3Việt vị2
12Phạm lỗi15
0Thẻ vàng1
1Cứu thua6
Đội hình
Chưa có dữ liệu đội hình cho trận này.
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận Spartak Trnava vs Dunajska Streda diễn ra lúc mấy giờ?
Trận Spartak Trnava vs Dunajska Streda thuộc Slovak Super Liga diễn ra lúc 23:00, Chủ Nhật 13/02/2022 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận Spartak Trnava vs Dunajska Streda là bao nhiêu?
Chung cuộc Spartak Trnava 1 - 1 Dunajska Streda (hiệp 1: 0 - 1).
Lịch sử đối đầu giữa Spartak Trnava và Dunajska Streda thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 20 lần: Spartak Trnava thắng 9, hòa 3, Dunajska Streda thắng 8.
