Czech Republic Cup ·
Sokol Hostoun vs Dukla Prague
Sokol Hostoun
1 - 4
Kết thúc
Hiệp 1: 0 - 3
Dukla Prague
Đối đầu
Lịch sử đối đầu
Tổng quan
Thống kê 1 lần gặp nhau
0Sokol Hostoun thắng
0Hòa
1Dukla Prague thắng
| Số trận thắng | Sokol Hostoun | Dukla Prague |
|---|---|---|
| Sân nhà của Sokol Hostoun | 0 | 1 |
| Sân nhà của Dukla Prague | 0 | 0 |
Diễn biến
- 20’ 0 - 1 M. Cervenka
- 38’ 0 - 2 M. Skoda
- 45’ 0 - 3 M. Doudera
- Hết hiệp 1 · 0 - 3
- 53’ 0 - 4 D. Kozel
- 81’ 1 - 4 L. Kosik
- Hết giờ · 1 - 4
Thống kê
38%Kiểm soát bóng62%
8Tổng số cú sút16
4Sút trúng đích8
4Sút ra ngoài8
8Phạt góc7
4Thẻ vàng1
Đội hình
Chưa có dữ liệu đội hình cho trận này.
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận Sokol Hostoun vs Dukla Prague diễn ra lúc mấy giờ?
Trận Sokol Hostoun vs Dukla Prague thuộc Czech Republic Cup diễn ra lúc 23:00, Thứ Tư 09/08/2023 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận Sokol Hostoun vs Dukla Prague là bao nhiêu?
Chung cuộc Sokol Hostoun 1 - 4 Dukla Prague (hiệp 1: 0 - 3).
Lịch sử đối đầu giữa Sokol Hostoun và Dukla Prague thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 1 lần: Sokol Hostoun thắng 0, hòa 0, Dukla Prague thắng 1.
