Belarus Cup ·
Smorgon FC vs FC Belshina Babruisk
Smorgon FC
1
1 - 2
Kết thúc
Hiệp 1: 0 - 2
FC Belshina Babruisk
Đối đầu
Lịch sử đối đầu
Tổng quan
Thống kê 8 lần gặp nhau
1Smorgon FC thắng
1Hòa
6FC Belshina Babruisk thắng
| Số trận thắng | Smorgon FC | FC Belshina Babruisk |
|---|---|---|
| Sân nhà của Smorgon FC | 1 | 2 |
| Sân nhà của FC Belshina Babruisk | 0 | 4 |
Diễn biến
- 7’ K. Leonovich Thẻ vàng
- 16’ A. Toure Thẻ vàng
- 18’ 0 - 1 Y. Gavrilov
- 23’ Y. Gavrilov Thẻ vàng
- 27’ I. Sen Thẻ vàng
- 31’ K. Leonovich Thẻ vàng thứ hai
- 39’ 0 - 2 V. Davydov
- Hết hiệp 1 · 0 - 2
- 52’ D. Chertkoev Thẻ vàng
- 78’ 1 - 2 M. L. Bamba
- 90’ I. Udodov Thẻ vàng
- 90+3’ Thẻ vàng
- Hết giờ · 1 - 2
Thống kê
7Tổng số cú sút9
2Sút trúng đích4
5Sút ra ngoài5
3Phạt góc6
4Thẻ vàng4
1Thẻ đỏ0
Đội hình
Chưa có dữ liệu đội hình cho trận này.
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận Smorgon FC vs FC Belshina Babruisk diễn ra lúc mấy giờ?
Trận Smorgon FC vs FC Belshina Babruisk thuộc Belarus Cup diễn ra lúc 22:30, Thứ Sáu 26/07/2024 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận Smorgon FC vs FC Belshina Babruisk là bao nhiêu?
Chung cuộc Smorgon FC 1 - 2 FC Belshina Babruisk (hiệp 1: 0 - 2).
Trận Smorgon FC vs FC Belshina Babruisk diễn ra ở sân nào?
Trận đấu diễn ra trên sân Yunost.
Lịch sử đối đầu giữa Smorgon FC và FC Belshina Babruisk thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 8 lần: Smorgon FC thắng 1, hòa 1, FC Belshina Babruisk thắng 6.
