Malta Cup ·
Sliema Wanderers FC vs Marsaxlokk FC
Sliema Wanderers FC
1 - 1
Kết thúc hiệp phụ
Hiệp 1: 1 - 1
Marsaxlokk FC
Đối đầu
Thống kê 13 lần gặp nhau
5Sliema Wanderers FC thắng
6Hòa
2Marsaxlokk FC thắng
| Số trận thắng | Sliema Wanderers FC | Marsaxlokk FC |
|---|---|---|
| Sân nhà của Sliema Wanderers FC | 2 | 1 |
| Sân nhà của Marsaxlokk FC | 3 | 1 |
Diễn biến
- 3’ 0 - 1 A. Caseres
- 28’ 1 - 1 J. Engerer
- Hết hiệp 1 · 1 - 1
- 95’ 1 - 2 C. Camilleri
- Hết giờ · 1 - 1
- Hết hiệp phụ · 1 - 2
Thống kê
60%Kiểm soát bóng40%
13Tổng số cú sút9
5Sút trúng đích5
8Sút ra ngoài4
6Phạt góc2
4Thẻ vàng4
Đội hình
Chưa có dữ liệu đội hình cho trận này.
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận Sliema Wanderers FC vs Marsaxlokk FC diễn ra lúc mấy giờ?
Trận Sliema Wanderers FC vs Marsaxlokk FC thuộc Malta Cup diễn ra lúc 02:30, Thứ Năm 17/03/2022 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận Sliema Wanderers FC vs Marsaxlokk FC là bao nhiêu?
Chung cuộc Sliema Wanderers FC 1 - 1 Marsaxlokk FC (hiệp 1: 1 - 1).
Trận Sliema Wanderers FC vs Marsaxlokk FC diễn ra ở sân nào?
Trận đấu diễn ra trên sân University.
Lịch sử đối đầu giữa Sliema Wanderers FC và Marsaxlokk FC thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 13 lần: Sliema Wanderers FC thắng 5, hòa 6, Marsaxlokk FC thắng 2.
