Cúp Liên đoàn Anh ·
Sheffield Wednesday vs Stockport County
Sheffield Wednesday
1 - 1
Kết thúc luân lưu
Hiệp 1: 0 - 1
Luân lưu: 4 - 1
Stockport County
Đối đầu
Thống kê 3 lần gặp nhau
1Sheffield Wednesday thắng
2Hòa
0Stockport County thắng
| Số trận thắng | Sheffield Wednesday | Stockport County |
|---|---|---|
| Sân nhà của Sheffield Wednesday | 0 | 0 |
| Sân nhà của Stockport County | 1 | 0 |
Diễn biến
- 4’ C. Lemonheigh-Evans Thẻ vàng
- 8’ P. Valentin Thẻ vàng
- 10’ I. Olaofe Thẻ vàng
- 16’ 0 - 1 P. Madden Kiến tạo: A. Wright
- 45’ W. Vaulks Thẻ vàng
- Hết hiệp 1 · 0 - 1
- 84’ R. Rydel Thẻ vàng
- 90+5’ C. Paterson Thẻ vàng
- 90+7’ 1 - 1 T. Bakinson
- Hết giờ · 1 - 1
Thống kê
45%Kiểm soát bóng55%
17Tổng số cú sút8
2Sút trúng đích1
15Sút ra ngoài7
0Sút bị chặn1
5Phạt góc4
0Việt vị1
1Phạm lỗi4
3Thẻ vàng3
0Cứu thua1
116Số đường chuyền82
90Chuyền chính xác59
78%Tỷ lệ chuyền chính xác73%
Đội hình
Chưa có dữ liệu đội hình cho trận này.
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận Sheffield Wednesday vs Stockport County diễn ra lúc mấy giờ?
Trận Sheffield Wednesday vs Stockport County thuộc Cúp Liên đoàn Anh diễn ra lúc 01:45, Thứ Tư 09/08/2023 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận Sheffield Wednesday vs Stockport County là bao nhiêu?
Chung cuộc Sheffield Wednesday 1 - 1 Stockport County (hiệp 1: 0 - 1).
Trận Sheffield Wednesday vs Stockport County diễn ra ở sân nào?
Trận đấu diễn ra trên sân Hillsborough Stadium.
Lịch sử đối đầu giữa Sheffield Wednesday và Stockport County thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 3 lần: Sheffield Wednesday thắng 1, hòa 2, Stockport County thắng 0.
