Chinese Women’s Super League ·
ShanXi zhidan (W) vs JiangSu NanJing (W)
ShanXi zhidan (W)
0 - 1
Kết thúc
Hiệp 1: 0 - 0
JiangSu NanJing (W)
Đối đầu
Lịch sử đối đầu
Tổng quan
Thống kê 7 lần gặp nhau
0ShanXi zhidan (W) thắng
2Hòa
5JiangSu NanJing (W) thắng
| Số trận thắng | ShanXi zhidan (W) | JiangSu NanJing (W) |
|---|---|---|
| Sân nhà của ShanXi zhidan (W) | 0 | 3 |
| Sân nhà của JiangSu NanJing (W) | 0 | 2 |
Diễn biến
Chưa có dữ liệu diễn biến cho trận này.
Thống kê
5Tổng số cú sút7
4Sút trúng đích3
1Sút ra ngoài4
3Phạt góc7
Đội hình
Chưa có dữ liệu đội hình cho trận này.
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận ShanXi zhidan (W) vs JiangSu NanJing (W) diễn ra lúc mấy giờ?
Trận ShanXi zhidan (W) vs JiangSu NanJing (W) thuộc Chinese Women’s Super League diễn ra lúc 14:00, Thứ Tư 26/04/2023 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận ShanXi zhidan (W) vs JiangSu NanJing (W) là bao nhiêu?
Chung cuộc ShanXi zhidan (W) 0 - 1 JiangSu NanJing (W) (hiệp 1: 0 - 0).
Lịch sử đối đầu giữa ShanXi zhidan (W) và JiangSu NanJing (W) thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 7 lần: ShanXi zhidan (W) thắng 0, hòa 2, JiangSu NanJing (W) thắng 5.
