USA Major League Soccer ·
Seattle Sounders vs Portland Timbers
Seattle Sounders
1
0 - 3
Kết thúc
Hiệp 1: 0 - 1
Portland Timbers
Đối đầu
Thống kê 20 lần gặp nhau
7Seattle Sounders thắng
4Hòa
9Portland Timbers thắng
| Số trận thắng | Seattle Sounders | Portland Timbers |
|---|---|---|
| Sân nhà của Seattle Sounders | 2 | 5 |
| Sân nhà của Portland Timbers | 5 | 4 |
Diễn biến
Chưa có dữ liệu diễn biến cho trận này.
Thống kê
57%Kiểm soát bóng43%
10Tổng số cú sút9
3Sút trúng đích8
7Sút ra ngoài1
6Sút bị chặn2
8Phạt góc0
5Việt vị0
12Phạm lỗi10
4Thẻ vàng4
1Thẻ đỏ0
5Cứu thua2
501Số đường chuyền398
435Chuyền chính xác330
87%Tỷ lệ chuyền chính xác83%
Đội hình
Seattle Sounders
4-2-3-1
Thủ môn
- 24 Stefan Frei
Hậu vệ
- 16 Alex Roldan ↓
- 28 Yeimar Pastor Gomez Andrade
- 25 Jackson Ragen
- 5 Nouhou Tolo
Tiền vệ
- 22 Kelyn Rowe ↓
- 11 Albert Rusnak ↓
Tiền vệ
- 7 Cristian Roldan
- 10 Marcelo Nicolas Lodeiro Benitez
- 13 Jordan Morris
Tiền đạo
- 9 Raul Ruidiaz ↓
Dự bị
- 7 Leonardo Alves Chu Franco ↑
- 91 Abdoulaye Cissoko
- 12 Joshua Atencio ↑
- 30 Stefan Cleveland
- Dylan Teves
- Will Bruin ↑
- 10 Freddy Montero
- 6 Danny Leyva
- 94 Jimmy Gerardo Medranda Obando ↑
HLV: Brian Schmetzer
Portland Timbers
4-2-3-1
Thủ môn
- 31 Aljaz Ivacic
Hậu vệ
- 5 Claudio Bravo
- 13 Dario Zuparic
- 33 Larrys Mabiala
- 2 Jose Carlos Van Rankin Galland
Tiền vệ
- 23 Yimmi Javier Chara Zamora
- 10 Sebastian Hussain Blanco ↓
- 30 Santiago Moreno ↓
Tiền vệ
- 21 Diego Ferney Chara Zamora
- 19 Eryk Williamson ↓
Tiền đạo
- 11 Jaroslaw Niezgoda ↓
Dự bị
- David Bingham
- 18 Zac Mcgraw
- 8 Cristhian Paredes ↑
- 28 Bill Tuiloma ↑
- 2 Pablo Bonilla
- 99 Felipe Andres Mora Aliaga ↑
- 27 Dairon Estibens Asprilla Rivas ↑
- 7 Marvin Antonio Loria Leiton
- 22 David Ayala
HLV: Marti Cifuentes
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận Seattle Sounders vs Portland Timbers diễn ra lúc mấy giờ?
Trận Seattle Sounders vs Portland Timbers thuộc USA Major League Soccer diễn ra lúc 03:55, Chủ Nhật 10/07/2022 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận Seattle Sounders vs Portland Timbers là bao nhiêu?
Chung cuộc Seattle Sounders 0 - 3 Portland Timbers (hiệp 1: 0 - 1).
Trận Seattle Sounders vs Portland Timbers diễn ra ở sân nào?
Trận đấu diễn ra trên sân Lumen Field.
Lịch sử đối đầu giữa Seattle Sounders và Portland Timbers thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 20 lần: Seattle Sounders thắng 7, hòa 4, Portland Timbers thắng 9.
