Spanish La Liga 2 ·
SD Huesca vs Andorra FC
SD Huesca
2 - 2
Kết thúc
Hiệp 1: 0 - 2
Andorra FC
Đối đầu
Lịch sử đối đầu
04/08/24International Club Friendly
SD Huesca
0 - 1
Andorra FC
B
09/03/24Spanish La Liga 2
SD Huesca
2 - 0
Andorra FC
T
03/12/23Spanish La Liga 2
Andorra FC
1 - 0
SD Huesca
B
05/08/23International Club Friendly
SD Huesca
0 - 1
Andorra FC
B
16/04/23Spanish La Liga 2
Andorra FC
1 - 0
SD Huesca
B
08/12/22Spanish La Liga 2
SD Huesca
1 - 0
Andorra FC
T
06/08/22International Club Friendly
SD Huesca
3 - 1
Andorra FC
T
Tổng quan
Thống kê 7 lần gặp nhau
3SD Huesca thắng
0Hòa
4Andorra FC thắng
| Số trận thắng | SD Huesca | Andorra FC |
|---|---|---|
| Sân nhà của SD Huesca | 3 | 2 |
| Sân nhà của Andorra FC | 0 | 2 |
Diễn biến
Chưa có dữ liệu diễn biến cho trận này.
Thống kê
46%Kiểm soát bóng54%
10Tổng số cú sút20
5Sút trúng đích3
3Sút ra ngoài7
2Sút bị chặn10
1Phạt góc3
1Việt vị1
23Phạm lỗi21
1Thẻ vàng5
1Cứu thua3
367Số đường chuyền446
253Chuyền chính xác347
69%Tỷ lệ chuyền chính xác78%
Đội hình
SD Huesca
4-2-3-1
Thủ môn
- 13 Dani Jimenez
Hậu vệ
- 2 Toni Abad
- 14 Jorge Pulido Mayoral
- 5 Inigo Sebastian Magana
- 3 Rodrigo Abajas ↓
Tiền vệ
- 16 Jesus Alvarez ↓
- 23 Sielva
Tiền vệ
- 33 Daniel Luna ↓
- 10 Iker Kortajarena Canellada
- 22 Angel Perez
Tiền đạo
- 19 Samuel Ntamack ↓
Dự bị
- 25 Gustavo Albarracín
- 17 Julio Alonso Sosa ↑
- 3 Sergio Arribas
- 11 Liberto Beltran ↑
- 16 Alvaro Carrillo
- 37 Willy Chatiliez
- 9 Sergi Enrich Ametller ↑
- 13 Daniel Martin
- 28 Hugo Perez Balderas
- 1 Juan Manuel Perez Ruiz
- 20 Francisco Portillo Soler ↑
- 8 Manuel Rico Del Valle ↑
HLV: Bolo
Andorra FC
4-3-3
Thủ môn
- 13 Jesus Owono
Hậu vệ
- 19 Imanol Garcia de Albeniz
- 5 Marc Bombardo Poyato
- 4 Gael Alonso
- 17 Thomas Carrique
Tiền vệ
- 6 Daniel Villahermosa ↓
- 14 Sergio Molina ↓
- 24 Theo Le Normand ↓
Tiền đạo
- 29 Minsu Kim ↓
- 9 Manuel Nieto
- 3 Martin Merquelanz ↓
Dự bị
- 8 Efe Akman ↑
- 23 Diego Alende Lopez
- 7 Alejandro Calvo ↑
- 10 Marc Domenech ↑
- 21 Jastin Garcia
- 11 Lautaro de León ↑
- Aingeru Olabarrieta ↑
- 18 Alexander Petxarroman
- 1 Kevin Nicolas Ratti Fredes
- 22 Aitor Uzkudun
- 31 Aron Yaakobishvili
- 2 Antal Yaakobishvili
HLV: Carles Manso
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận SD Huesca vs Andorra FC diễn ra lúc mấy giờ?
Trận SD Huesca vs Andorra FC thuộc Spanish La Liga 2 diễn ra lúc 22:15, Thứ Bảy 08/11/2025 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận SD Huesca vs Andorra FC là bao nhiêu?
Chung cuộc SD Huesca 2 - 2 Andorra FC (hiệp 1: 0 - 2).
Trận SD Huesca vs Andorra FC diễn ra ở sân nào?
Trận đấu diễn ra trên sân El Alcoraz.
Lịch sử đối đầu giữa SD Huesca và Andorra FC thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 7 lần: SD Huesca thắng 3, hòa 0, Andorra FC thắng 4.
