Ukrainian Premier League ·
SC Poltava vs FC Karpaty Lviv
SC Poltava
0 - 4
Kết thúc
Hiệp 1: 0 - 1
FC Karpaty Lviv
Đối đầu
Lịch sử đối đầu
Tổng quan
Thống kê 3 lần gặp nhau
0SC Poltava thắng
1Hòa
2FC Karpaty Lviv thắng
| Số trận thắng | SC Poltava | FC Karpaty Lviv |
|---|---|---|
| Sân nhà của SC Poltava | 0 | 1 |
| Sân nhà của FC Karpaty Lviv | 0 | 1 |
Diễn biến
Chưa có dữ liệu diễn biến cho trận này.
Thống kê
Chưa có số liệu thống kê cho trận này.
Đội hình
SC Poltava
4-2-4
Thủ môn
- 13 Valeri Voskonyan
Hậu vệ
- 24 Illia Pavlovych Ukhan
- 33 Oleg Veremiyenko
- 20 Yevgen Misyura
- 12 Andrey Savenkov
Tiền vệ
- 44 Dmytro Plakhtyr
- 21 Arsentiy Doroshenko
Tiền đạo
- 8 Volodymyr Odaryuk
- 38 Danyil Sukhoruchko
- 88 Oleksandr Vivdych
- 2 Mykyta Kononov
Dự bị
- 15 Vladyslav Danylenko
- 7 Denys Galenkov
- 93 Bogdan Kobzar
- 95 Igor Kotsyumaka
- 1 Mykyta Minchev
- 5 Vadym Pidlepych
- 11 Oleksandr Pyatov
- 96 Daniil Yermolov
HLV: Volodymyr Sysenko
FC Karpaty Lviv
4-1-2-3
Thủ môn
- 1 Nazar Domchak
Hậu vệ
- 73 Rostyslav Lyakh
- 44 Vitaliy Kholod
- 4 Vladislav Baboglo
- 11 Denys Miroshnichenko
Tiền vệ
- 37 Bruno Roberto Pereira Da Silva
- 8 Ambrosiy Chachua
Tiền vệ
- 35 Edson Fernando Da Silva Gomes
Tiền đạo
- 26 Yan Kostenko
- 99 Baboucarr Faal
- 70 Xeber Alkain
Dự bị
- 3 Volodymyr Adamyuk
- Bento
- 19 Yaroslav Karabin
- 30 Andriy Klishchuk
- 7 Ilya Kvasnytsya
- 80 Roman Mysak
- 11 Paulo Vitor
- 15 Valentyn Rubchynskyi
- 13 Artur Shakh
- 33 Zanetti Toledo Stenio
- Oleksii Sych
HLV: Francisco Javier Fernandez Diaz
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận SC Poltava vs FC Karpaty Lviv diễn ra lúc mấy giờ?
Trận SC Poltava vs FC Karpaty Lviv thuộc Ukrainian Premier League diễn ra lúc 18:00, Thứ Sáu 13/03/2026 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận SC Poltava vs FC Karpaty Lviv là bao nhiêu?
Chung cuộc SC Poltava 0 - 4 FC Karpaty Lviv (hiệp 1: 0 - 1).
Lịch sử đối đầu giữa SC Poltava và FC Karpaty Lviv thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 3 lần: SC Poltava thắng 0, hòa 1, FC Karpaty Lviv thắng 2.
