Vô Địch Hà Lan ·

SC Cambuur vs Willem II

SC Cambuur SC Cambuur
1 - 1
Kết thúc
Hiệp 1: 1 - 0
Willem II Willem II

Đối đầu

Tổng quan

Thống kê 8 lần gặp nhau

1SC Cambuur thắng
3Hòa
4Willem II thắng
Số trận thắngSC CambuurWillem II
Sân nhà của SC Cambuur03
Sân nhà của Willem II11

Diễn biến

  1. 43’ 1 - 0 S. Sylla Kiến tạo: M. Paulissen
  2. 45+2’ J. Hornkamp Unsportsmanlike conduct
  3. 45+2’ M. Paulissen Unsportsmanlike conduct
  4. Hết hiệp 1 · 1 - 0
  5. 55’ 1 - 1 D. A. Kohn Kiến tạo: W. Dammers
  6. 63’ M. Kohlert Ngáng chân
  7. 82’ D. Saddiki Ngáng chân
  8. Hết giờ · 1 - 1

Thống kê

46%Kiểm soát bóng54%
6Tổng số cú sút13
2Sút trúng đích3
2Sút ra ngoài6
2Sút bị chặn4
1Phạt góc10
1Việt vị2
11Phạm lỗi15
1Thẻ vàng3
2Cứu thua1
415Số đường chuyền471
311Chuyền chính xác372
75%Tỷ lệ chuyền chính xác79%

Đội hình

Chưa có dữ liệu đội hình cho trận này.

Lực lượng

Đang tải…

Phong độ

Đang tải…

Tỷ lệ kèo

Đang tải…

Dự đoán

Đang tải…

Bàn thắng

Đang tải…

Cầu thủ

Đang tải…

BXH

Đang tải…

Lịch đấu

Đang tải…

Thông tin nhanh về trận đấu

Trận SC Cambuur vs Willem II diễn ra lúc mấy giờ?
Trận SC Cambuur vs Willem II thuộc Vô Địch Hà Lan diễn ra lúc 01:00, Thứ Năm 12/05/2022 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận SC Cambuur vs Willem II là bao nhiêu?
Chung cuộc SC Cambuur 1 - 1 Willem II (hiệp 1: 1 - 0).
Trận SC Cambuur vs Willem II diễn ra ở sân nào?
Trận đấu diễn ra trên sân Cambuur Stadion.
Ai là trọng tài trận SC Cambuur vs Willem II?
Trọng tài điều khiển trận đấu là Erwin Blank.
Lịch sử đối đầu giữa SC Cambuur và Willem II thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 8 lần: SC Cambuur thắng 1, hòa 3, Willem II thắng 4.