Holland Eerste Divisie ·
SC Cambuur vs Helmond Sport
SC Cambuur
0 - 0
Kết thúc
Hiệp 1: 0 - 0
Helmond Sport
Đối đầu
Lịch sử đối đầu
Tổng quan
Thống kê 20 lần gặp nhau
11SC Cambuur thắng
3Hòa
6Helmond Sport thắng
| Số trận thắng | SC Cambuur | Helmond Sport |
|---|---|---|
| Sân nhà của SC Cambuur | 7 | 2 |
| Sân nhà của Helmond Sport | 4 | 4 |
Diễn biến
Chưa có dữ liệu diễn biến cho trận này.
Thống kê
Chưa có số liệu thống kê cho trận này.
Đội hình
SC Cambuur
4-2-3-1
Thủ môn
- 1 Thijs Jansen
Hậu vệ
- 16 Rik Mulders
- 4 Ismael Baouf
- 46 Jochem Nap
- 22 Tomas Galvez
Tiền vệ
- 18 Tony Rolke
- 10 Mark Diemers
Tiền vệ
- 26 Ichem Ferrah
- 7 Remco Balk
- 11 Oscar Sjostrand
Tiền đạo
- 14 Jort van der Sande
Dự bị
- Diyae Jermoumi
- Toni Jonker
- 29 Iwan Henstra
- Nicolas Binder
- 99 Kian Visser
- 21 Jasper Meijster
- 24 Matthijs Kalisvaart
- Jelte Priem
- 25 Bram Marsman
- 8 Nicky Souren
- 11 Yoram van der Veen
- 27 Wiebe Kooistra
HLV: Johan Plat
Helmond Sport
4-2-3-1
Thủ môn
- 1 Menno Bergsen
Hậu vệ
- 5 Thomas Poll
- 28 Dennis Voss
- 3 Flor Van Den Eynden
- 24 Amine Et Taibi
Tiền vệ
- 27 Amir Absalem
- 19 Helgi Ingason
- 36 Andre Leipold
Tiền vệ
- 22 Alen Dizdarevic
- 26 Noah Makanza
Tiền đạo
- 16 Maik Lukowicz
Dự bị
- 9 Labinot Bajrami
- 2 Justin Ogenia
- 47 Dayen Geerts
- Lion Semic
- 4 Brian Koglin
- Kevin Aben
- 1 Hugo Wentges
- 41 Julian Geerts
- 6 Michel-Simon Ludwig
- 7 Lennerd Daneels
- 34 Tarik Essakkati
HLV: Frederic Frans
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận SC Cambuur vs Helmond Sport diễn ra lúc mấy giờ?
Trận SC Cambuur vs Helmond Sport thuộc Holland Eerste Divisie diễn ra lúc 02:00, Thứ Bảy 29/11/2025 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận SC Cambuur vs Helmond Sport là bao nhiêu?
Chung cuộc SC Cambuur 0 - 0 Helmond Sport (hiệp 1: 0 - 0).
Trận SC Cambuur vs Helmond Sport diễn ra ở sân nào?
Trận đấu diễn ra trên sân Cambuur Stadion.
Lịch sử đối đầu giữa SC Cambuur và Helmond Sport thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 20 lần: SC Cambuur thắng 11, hòa 3, Helmond Sport thắng 6.
