USA Independent League ·
Savannah Clovers vs Flower City Union
Savannah Clovers
0 - 3
Kết thúc
Hiệp 1: 0 - 1
Flower City Union
Đối đầu
Tổng quan
Thống kê 1 lần gặp nhau
0Savannah Clovers thắng
0Hòa
1Flower City Union thắng
| Số trận thắng | Savannah Clovers | Flower City Union |
|---|---|---|
| Sân nhà của Savannah Clovers | 0 | 0 |
| Sân nhà của Flower City Union | 0 | 1 |
Diễn biến
- 33’ 0 - 1 A. Diakhate
- 39’ A. Barrowman Thẻ vàng
- 45+1’ S. Quintanilla Thẻ vàng
- Hết hiệp 1 · 0 - 1
- 56’ L. Lee Thẻ vàng
- 71’ D. Ruiz Thẻ vàng
- 71’ Thẻ vàng
- 81’ 0 - 2 L. Ferreira
- 86’ 0 - 3 L. Ferreira
- Hết giờ · 0 - 3
Thống kê
40%Kiểm soát bóng60%
5Tổng số cú sút10
2Sút trúng đích6
3Sút ra ngoài4
6Phạt góc3
3Thẻ vàng2
Đội hình
Chưa có dữ liệu đội hình cho trận này.
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận Savannah Clovers vs Flower City Union diễn ra lúc mấy giờ?
Trận Savannah Clovers vs Flower City Union thuộc USA Independent League diễn ra lúc 07:10, Chủ Nhật 16/07/2023 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận Savannah Clovers vs Flower City Union là bao nhiêu?
Chung cuộc Savannah Clovers 0 - 3 Flower City Union (hiệp 1: 0 - 1).
Lịch sử đối đầu giữa Savannah Clovers và Flower City Union thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 1 lần: Savannah Clovers thắng 0, hòa 0, Flower City Union thắng 1.
