Italy Serie C ·
Sassari Torres vs Nuovo Campobasso
Sassari Torres
2 - 2
Kết thúc
Hiệp 1: 1 - 1
Nuovo Campobasso
Đối đầu
Lịch sử đối đầu
Tổng quan
Thống kê 3 lần gặp nhau
2Sassari Torres thắng
0Hòa
1Nuovo Campobasso thắng
| Số trận thắng | Sassari Torres | Nuovo Campobasso |
|---|---|---|
| Sân nhà của Sassari Torres | 1 | 0 |
| Sân nhà của Nuovo Campobasso | 1 | 1 |
Diễn biến
Chưa có dữ liệu diễn biến cho trận này.
Thống kê
Chưa có số liệu thống kê cho trận này.
Đội hình
Chưa có dữ liệu đội hình cho trận này.
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận Sassari Torres vs Nuovo Campobasso diễn ra lúc mấy giờ?
Trận Sassari Torres vs Nuovo Campobasso thuộc Italy Serie C diễn ra lúc 20:30, Thứ Bảy 10/01/2026 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận Sassari Torres vs Nuovo Campobasso là bao nhiêu?
Chung cuộc Sassari Torres 2 - 2 Nuovo Campobasso (hiệp 1: 1 - 1).
Ai là trọng tài trận Sassari Torres vs Nuovo Campobasso?
Trọng tài điều khiển trận đấu là Gerardo Simone Caruso.
Lịch sử đối đầu giữa Sassari Torres và Nuovo Campobasso thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 3 lần: Sassari Torres thắng 2, hòa 0, Nuovo Campobasso thắng 1.
