Brazil Campeonato Paulista ·
Sao Paulo vs Santo Andre
Sao Paulo
3 - 1
Kết thúc
Hiệp 1: 3 - 1
Santo Andre
Đối đầu
Lịch sử đối đầu
Tổng quan
Thống kê 13 lần gặp nhau
7Sao Paulo thắng
3Hòa
3Santo Andre thắng
| Số trận thắng | Sao Paulo | Santo Andre |
|---|---|---|
| Sân nhà của Sao Paulo | 5 | 1 |
| Sân nhà của Santo Andre | 2 | 2 |
Diễn biến
- 7’ 1 - 0 Lucas Moura (pen.) Penalty
- 8’ Thẻ vàng
- 23’ 1 - 1 Cleo Silva Kiến tạo: Ze Mateus
- 39’ 2 - 1 Luciano Kiến tạo: Lucas Moura
- 42’ 3 - 1 Diego Costa Kiến tạo: Wellington Rato
- Hết hiệp 1 · 3 - 1
- 64’ Wellington Reis Thẻ vàng
- 67’ Luciano Thẻ vàng
- 76’ Alisson Thẻ vàng
- Hết giờ · 3 - 1
Thống kê
64%Kiểm soát bóng36%
21Tổng số cú sút8
6Sút trúng đích5
15Sút ra ngoài3
5Sút bị chặn3
5Phạt góc3
18Phạm lỗi12
2Thẻ vàng2
4Cứu thua3
588Số đường chuyền326
Đội hình
Chưa có dữ liệu đội hình cho trận này.
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận Sao Paulo vs Santo Andre diễn ra lúc mấy giờ?
Trận Sao Paulo vs Santo Andre thuộc Brazil Campeonato Paulista diễn ra lúc 06:00, Chủ Nhật 21/01/2024 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận Sao Paulo vs Santo Andre là bao nhiêu?
Chung cuộc Sao Paulo 3 - 1 Santo Andre (hiệp 1: 3 - 1).
Trận Sao Paulo vs Santo Andre diễn ra ở sân nào?
Trận đấu diễn ra trên sân Estadio do Morumbi.
Lịch sử đối đầu giữa Sao Paulo và Santo Andre thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 13 lần: Sao Paulo thắng 7, hòa 3, Santo Andre thắng 3.
