Chile Primera B ·
Santiago Wanderers vs Deportes Iquique
Santiago Wanderers
1 - 1
Kết thúc
Hiệp 1: 1 - 0
Deportes Iquique
1
Đối đầu
Lịch sử đối đầu
Tổng quan
Thống kê 20 lần gặp nhau
7Santiago Wanderers thắng
4Hòa
9Deportes Iquique thắng
| Số trận thắng | Santiago Wanderers | Deportes Iquique |
|---|---|---|
| Sân nhà của Santiago Wanderers | 5 | 1 |
| Sân nhà của Deportes Iquique | 2 | 8 |
Diễn biến
- 11’ M. Plaza Thẻ vàng
- 28’ 1 - 0 J. Duma
- 32’ C. Gonzalez Thẻ vàng
- Hết hiệp 1 · 1 - 0
- 55’ M. Sanhueza Thẻ vàng
- 64’ D. Orellana Thẻ vàng
- 78’ Thẻ vàng
- 85’ 1 - 1 R. Fernandez
- 87’ J. Pereyra Thẻ vàng
- 90+6’ R. Fernandez Thẻ đỏ
- Hết giờ · 1 - 1
Thống kê
50%Kiểm soát bóng50%
17Tổng số cú sút10
8Sút trúng đích3
9Sút ra ngoài7
8Phạt góc6
3Thẻ vàng5
0Thẻ đỏ1
Đội hình
Chưa có dữ liệu đội hình cho trận này.
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận Santiago Wanderers vs Deportes Iquique diễn ra lúc mấy giờ?
Trận Santiago Wanderers vs Deportes Iquique thuộc Chile Primera B diễn ra lúc 04:30, Thứ Hai 05/06/2023 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận Santiago Wanderers vs Deportes Iquique là bao nhiêu?
Chung cuộc Santiago Wanderers 1 - 1 Deportes Iquique (hiệp 1: 1 - 0).
Trận Santiago Wanderers vs Deportes Iquique diễn ra ở sân nào?
Trận đấu diễn ra trên sân Estadio Elias Figueroa Brander.
Lịch sử đối đầu giữa Santiago Wanderers và Deportes Iquique thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 20 lần: Santiago Wanderers thắng 7, hòa 4, Deportes Iquique thắng 9.
